Got Paid STAKE - Site bet chấp nhận cho gửi tiền và rút tiền bằng BTC,ETH,XRP,DOGE... instant

như acc của mình mỗi ngày login sẽ được nhận 7,5$

Attachments

301.8 KB · Views: 137
Trang này chơi hay thật. nạp và rút tiền rất nhanh chẳng cần ver cái gì. chấm 9 điểm

Trang này chơi hay thật. nạp và rút tiền rất nhanh chẳng cần ver cái gì. chấm 9 điểm
Công nhận nạp rút nhanh thật, nhưng vẫn phải cẩn thận ghi lại các thông tin lúc đăng kí bác ạ, tôi sợ chạm đến 1 ngưỡng nào đó nó đòi verify lại rắc rối

yên tâm bác nó không bắt ver lúc rút tiền đâu. chỉ muốn nhận nhiều tiền bonus free hàng tuần cao thì phải ver để tăng leve thôi

trang này êm. nhưng mà ngặt cái t bị limit 2 acc rồi chán vl. mỗi acc mới t dùng 1 cái đt. thấy tốn tiền vãi. k biết đổi trình duyệt thôi có đc ko nhỉ. ô thớt có bị limit k vậy

acc mình lên diamond bậc 4 rồi, mỗi ngày bonus reload 23$. chưa bị limit đâu. bạn đăng ký 1 tk theo link mình đảm bảo ko bị limits nhé. mình hỗ trợ support cho.

acc mình lên diamond bậc 4 rồi, mỗi ngày bonus reload 23$. chưa bị limit đâu. bạn đăng ký 1 tk theo link mình đảm bảo ko bị limits nhé. mình hỗ trợ support cho.
Bác ơi. Trong nhóm chat thấy ae cứ đổi code là sao nhỉ. Và bonus này phải cược mới lấy đc reload đúng ko. Hay tự nhiên là nó cho

vaix l câu ref bất chấp 😹😹😹 chêm thêm câu đảm bảo k bị limit thì cx ạ 😸😹

Bên cạnh những mảnh đời may mắn :(((

Attachments

216.6 KB · Views: 118
Phải bet mới đc nhận bonus à b

lướt các forum cá độ thì thằng pin lúc nào cx đc đánh giá cao nhất. chơi pin chả thấy hại gì 🤣mà chơi m88 nó có pinnacle đấy. t chơi m88 chưa nộp tờ giấy verify nào luôn . rút ầm ầm 😂
pinnacle là cái gì vậy bác. m88 giờ chơi ổn không bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week