SSJM ver 2 - Tăng tốc độ chơi SeoSprint và các trang tương tự!

Bạn nghĩ sao nếu ra gói bản quyền vĩnh viễn tool SSJM, nếu có thì bạn muốn sử

• Total voters
    18
  • Poll closed .
Vừa quất thử cái, cơ mà chả hiểu, chưa chơi cái này bao giờ. Nó hiện ra cái này tính sao nhỉ

cái này dễ ợt hà câu này nghĩ là lick vào có ý
có vài câu thì câu trả lời nằm trong câu văn trên đó bác
bác cứ cho hiện thị ra cái form như dị dịch luôn hjhj ùi cho a e trả lời ùi giống như auto suf là xong

cái này dễ ợt hà câu này nghĩ là lick vào có ý
có vài câu thì câu trả lời nằm trong câu văn trên đó bác
bác cứ cho hiện thị ra cái form như dị dịch luôn hjhj ùi cho a e trả lời ùi giống như auto suf là xong

Thế để bạn làm 2 việc là trả lời câu hỏi và nhập captcha nhé. Đợi mình thi xong cái rồi update cái này cho ae kiếm thêm thu nhập :))

Kể cái này mỗi ngày nó có vài trăm ads để view còn đáng làm chứ ít quá à chả bõ :D

Kể cái này mỗi ngày nó có vài trăm ads để view còn đáng làm chứ ít quá à chả bõ :D

nói chung cái này kiếm thêm thôi chủ yếu vẫn là job mà 1ID dc tầm 5 cái mà nhìu ID thì cũng nhìu gòi đó chứ bác :binhsua15:

À mà sao bác không thêm ô nhỏ nhỏ ghi giá tiền rồi thêm chức năng sắp xếp job theo giá nữa thì hay :(

À mà sao bác không thêm ô nhỏ nhỏ ghi giá tiền rồi thêm chức năng sắp xếp job theo giá nữa thì hay :(

Cũng được bạn ạ, nhưng phải thay đổi cấu trúc list job, mình làm thì dễ, nhưng các bạn convert list thì hơi phiền :binhsua10:

Cũng được bạn ạ, nhưng phải thay đổi cấu trúc list job, mình làm thì dễ, nhưng các bạn convert list thì hơi phiền :binhsua10:

theo mình thì Job die lên die xuông lên thay đổi hoài à

lên sửa lại = tay cũng đc
để nghị chủ Job hỗ trợ tính năng tô màu Job nữa :binhsua07:

Ủng hộ bác làm thêm chức năng này nhé, chứ nếu ko thì list job nó loạn xạ cả lên, 0,2 0,3 0,7 1,0 rúp nó nằm lẫn lộn vs nhau hết :binhsua10: Hoặc nếu đc hơn nữa thì bác làm chức năng check giá tiền của job trực tiếp trên server rồi tự sắp xếp list lại lun , mình nghĩ chắc bác làm đc tại thấy cái Job List Creator của bác hình như đã làm đc việc đăng nhập kiếm job trên server và hiển thị số tiền rồi, bây h chỉ cần sắp xếp lại nữa thôi :binhsua14:

Trong tool Tạo list bạn có thể dễ dang sắp xếp job theo các tiêu chí, trong đó có giá tiền

Còn trong SSJM hình như mình thấy các bạn rất ít khi dùng chức năng sắp xếp list job thì phải ;))

Job nào die, ít tiền cho xuống cuối, sắp xếp theo ý rồi save lại.

Trong tool Tạo list bạn có thể dễ dang sắp xếp job theo các tiêu chí, trong đó có giá tiền

Còn trong SSJM hình như mình thấy các bạn rất ít khi dùng chức năng sắp xếp list job thì phải ;))

Job nào die, ít tiền cho xuống cuối, sắp xếp theo ý rồi save lại.

Căn bản là vô SSJM thì chỉ biết cắm đầu làm thôi bác, chứ đâu có nhớ giá tiền của từng job để sắp xếp lại :D

Căn bản là vô SSJM thì chỉ biết cắm đầu làm thôi bác, chứ đâu có nhớ giá tiền của từng job để sắp xếp lại :D

Ý mình là làm thi cứ làm, trong lúc làm thấy job nào xấu thì bấm nút đỏ mũi tên xuống cho xuống dưới cùng. Xong việc lưu lại và thoát tool :D

Ý mình là làm thi cứ làm, trong lúc làm thấy job nào xấu thì bấm nút đỏ mũi tên xuống cho xuống dưới cùng. Xong việc lưu lại và thoát tool :D

Cái sắp xếp đó nếu làm thì làm từ trước, giờ mà làm phải convert nữa thì mệt lắm

Mình hỏi ngoài lề tí

khi biết ID của 1 chủ Job, làm sao mình tìm được danh sách các Job của người ấy
:binhsua08:

Mình hỏi ngoài lề tí

khi biết ID của 1 chủ Job, làm sao mình tìm được danh sách các Job của người ấy
:binhsua08:

Bạn cứ vào khung bên phải, dịch ra tiêng việt chỗ ấy là "Bằng số nhà quảng cáo" gì gì đó, nhập id vào rồi bấm Go. Bạn cũng có thể tìm trên tool Job List Creator.

ko biết các bạn có để y trong SEO có chức năng mới ko? Đó la no gộp tất cả những nv mình đã làm, dc tra tiền va có thể làm lại rồi vào 1 mục "A pending status". Tức là tất cả những nhiệm vụ nằm trong mục "A pending status" la ban có thể làm lại dc luôn rồi. Trong mục này se ko có các nv hêt tiền, hay nv bạn đã dc trả tiền nhưng chưa đủ time để làm lại dc. Và bạn có thể sắp xếp các nv này theo giá hay rate,... j đó. Vì vậy 1 là các bạn vao mục đó, mở từng job lên kéo thả vao tool, làm cung rất nhanh, ko thì nếu fithung có thể làm load job từ server thi có thể load job từ mục này dc ko?
Hi, tớ thi ko quan tâm lắm đến việc thêm chức năng load job từ mục này, vi toàn mở từng job lên , kéo thả vao tool, làm rất nhanh. Tớ chỉ đưa ra y kiến vậy thôi xem có giúp dc j ko :d

ko biết các bạn có để y trong SEO có chức năng mới ko? Đó la no gộp tất cả những nv mình đã làm, dc tra tiền va có thể làm lại rồi vào 1 mục "A pending status". Tức là tất cả những nhiệm vụ nằm trong mục "A pending status" la ban có thể làm lại dc luôn rồi. Trong mục này se ko có các nv hêt tiền, hay nv bạn đã dc trả tiền nhưng chưa đủ time để làm lại dc. Và bạn có thể sắp xếp các nv này theo giá hay rate,... j đó. Vì vậy 1 là các bạn vao mục đó, mở từng job lên kéo thả vao tool, làm cung rất nhanh, ko thì nếu fithung có thể làm load job từ server thi có thể load job từ mục này dc ko?
Hi, tớ thi ko quan tâm lắm đến việc thêm chức năng load job từ mục này, vi toàn mở từng job lên , kéo thả vao tool, làm rất nhanh. Tớ chỉ đưa ra y kiến vậy thôi xem có giúp dc j ko :d

Cám ơn bạn. Việc load job từ trực tiếp từ server cũng khá phức tạp, nếu tích hợp luôn vào SSJM thi thực hơi phiền toái (code sẽ nhiều và mình khó update sau này). Vậy nên mình mới viết thêm tool JLC (để tìm và tạo list). Không biết hiện tại SEO update những gì. Nhưng toàn bộ chức năng lọc job của SEO đều có thể đưa vào tool Job List Creator đc.

Cám ơn bạn. Việc load job từ trực tiếp từ server cũng khá phức tạp, nếu tích hợp luôn vào SSJM thi thực hơi phiền toái (code sẽ nhiều và mình khó update sau này). Vậy nên mình mới viết thêm tool JLC (để tìm và tạo list). Không biết hiện tại SEO update những gì. Nhưng toàn bộ chức năng lọc job của SEO đều có thể đưa vào tool Job List Creator đc.

nếu bác có thể kết hợp 2 tool của bác lại với nhau, bán với giá 4$, phí duy trì 1 tháng vẫn 0.4$
sẽ có rất nhiều mua đó
:binhsua11:

thêm ý tưởng
có thể duyệt các job = tab, dùng trình duyệt Firefox nữa
cảm nhận rất tuyệt vời :binhsua07:

nếu bác có thể kết hợp 2 tool của bác lại với nhau, bán với giá 4$, phí duy trì 1 tháng vẫn 0.4$
sẽ có rất nhiều mua đó
:binhsua11:

thêm ý tưởng
có thể duyệt các job = tab, dùng trình duyệt Firefox nữa
cảm nhận rất tuyệt vời :binhsua07:

Mình sẽ xem xet rồi tính cái này

bác thớt onl yahoo e hỏi tí được không? :binhsua10:

Đang on nè

Announcements

Forum statistics

Threads
419,911