Tutorial Ssh ngày càng khan hiếm,lấy gì click

Status
Not open for further replies.
bố éo quan tâm cu em nữa :D :D đànn bà thì mãi mãi là đàn bà *** bao h chịu phát triển :D đúng là đồ óc chó

@ChuChung đại ca diệt con scam vs tội dùng lời lẻ vô văn hoa này giúp e :) e tin mỗi đại ca :rolleyes::rolleyes:

mình cũng sell ssh nhưng mình ko care mấy người share đâu phải ai cũng có tiền để mua đâu :v... chỉ khó chịu với mấy thằng đi phá giá ssh rồi tỏ ra khó chịu khi người ta share ssh thôi.... bây h tỏ ra tốt như bảo vệ SSH chẳng qua là đụng chạm tới miếng ăn của nó lên đi đâu cũng tỏ ra cần bảo vệ SSH ... haiz....:D:D:D
Chuẩn r, tỏ ra thanh cao lắm nhưng mà cũng chỉ là cay cú động tới miếng ăn thì phải :D

Chuẩn r, tỏ ra thanh cao lắm nhưng mà cũng chỉ là cay cú động tới miếng ăn thì phải :D
mình cũng chả cao thượng , nói đụng đến miếng ăn thì đúng là cũng có

Nhưng ngoài nghĩ đc như vậy các bạn có nghĩ xa hơn ko ???

Bây giờ các bạn xem có dịch vụ nào tiếp tục scan và sell US cho các bạn nữa ko ??? Ngay cả cái thằng lắm mồm này @luisteo nó cũng có scan US nữa đâu. Mà miệng nó cứ vậy ko à.

Với nó, country nào nhiều thì nó scan, country nào ít , khó scan như US nó ko scan nữa. Mình thì cũng vậy thôi, chẳng qua là khách pm năn nỉ sell US dữ quá mà tình hình thì ko khả quan nên mình mới phải lên tiêng.

Nói chung ở đời, chẳng có mấy người nghĩ theo hướng tích cực, nghĩ về cái lợi chung. Thay vào đó toàn GATO , nghĩ xấu cho nhau. Rồi ham ít lợi nhỏ, ko nhìn thấy tác hại lớn.

Nói chung là nản lắm, việc ai người nấy làm thôi. Các bạn thích làm gì thì tuỳ, mình chán ý kiến rồi, thế nhé :)

Trước mình sell 30k/1k. Nhưng giờ mình có hét 100k/1k thì người cần vẫn phải mua thôi , ok :) Bao nhiêu khó khăn thì lại đổ về đầu khách hàng thôi, chứ dịch vụ đã làm thì phải có lãi :D Dễ thì ta bán rẻ, khó thì ta bán đắt. Nói chung cũng chẳng sao cả :D

nhiều khi ko thích, thì ta ko bán. Đơn giản vậy thôi. Người thật sự cần thì hàng càng hiếm, thì giá càng cao.

Trước thì quăng ra 30k . Ê thằng kia sell tao 1k us nào mày

Giờ thì, quăng ra 100k . Bạn ơi, làm ơn scan us giùm mình, vài trăm thôi cũng đc

:D:D:D:D:D:D

US giờ nói muốn có hàng new từng ngày là 1 chuyện rất khó,scan có khi ra vài k ,check fresh lại còn đc chưa tới 100 con ,nguyên nhân có thể ssh đó đã được mã hóa cao hơn mà tool hiện giờ chưa scan ra được,còn tương lai gần nếu cứ share 1 cách vô tội vạ thế này ,ssh ko có mà để scan nữa,nghỉ đến ngày đó thấy đen tối quá :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,818
Latest member
chupanhdienthoai

Most viewed of week

Most discussed of week