Help SSH hay PROXY cho pix.

PhamXuanVinh

Senior
Reactions
100
MR
0.000
Mình đang dự tính chuyển sang pix để cày, nh7ng nhiều thứ mới mẻ we, nên nhờ anh em tư vấn.
1. sử dụng proxy hay ssh để cày pix? cái nào lợi hơn? em nhớ có địa chỉ proxyinstant thi fai...
2. cấu hình như thế nào khi dùng soft XD?
3. Nơi mua ở đâu ah?
Mong anh em giúp em ah...

1. ko quan trọng loại nào, mà quan trọng chất lượng.
2. dùng ssh thì tải bản soft cho ssh. setting thì chỉ cần edit file setting bằng notepad.
3. vào box captcha trader để nhờ trung gian mua, hoặc tự mua.

1. ko quan trọng loại nào, mà quan trọng chất lượng.
2. dùng ssh thì tải bản soft cho ssh. setting thì chỉ cần edit file setting bằng notepad.
3. vào box captcha trader để nhờ trung gian mua, hoặc tự mua.
bác cho em hỏi thì mình fai mua bao nhiêu để có thể load ổn định dự án pix này ah?
Em định mua 10 proxy bên íntantproxy ah, giá 10$ = 10 proxy

bác cho em hỏi thì mình fai mua bao nhiêu để có thể load ổn định dự án pix này ah?
cái này còn tuỳ thuộc vào speed gõ của bạn chứ. Bạn gõ tối đa được bao nhiêu. Tốc độ load của pix thì thất thường cái này phải vào topic cập nhật tình hình để biết.

cái này còn tuỳ thuộc vào speed gõ của bạn chứ. Bạn gõ tối đa được bao nhiêu. Tốc độ load của pix thì thất thường cái này phải vào topic cập nhật tình hình để biết.
thì 10 proxy thì dc 30 acc, nhưng load 30 id thì có code ko ah? chứ đầu tư 10 $ rồi cuối cùng ko có code thì xem như công toi, mất 10 $

làm sao config ssh cho sòft vậy? mình làm toàn connect error.

Các bạn cho mình hỏi, nếu mua proxy trên instantproxies thì phải mua loại nào cho máy tính sử dụng pm pix Xuân Đức. Mua loại gereral Browsing hay những lại khác như Google, Yahoo. Mua proxy ở đây, proxy sử dụng ổn định liên tục không bạn?

Các bạn cho mình hỏi, nếu mua proxy trên instantproxies thì phải mua loại nào cho máy tính sử dụng pm pix Xuân Đức. Mua loại gereral Browsing hay những lại khác như Google, Yahoo. Mua proxy ở đây, proxy sử dụng ổn định liên tục không bạn?
proxy ở íntanproxies thì rất ổn định, nhưng giá hình như rất đắt đỏ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week