SCAM Spin2money - Scam núp bóng hình thức quay vòng được tiền miễn phí

Solutions
3
Reactions
1,276
MR
0.006
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook

Không phải nói nhiều. Website không hề có Ads hay gì. Người chơi free đc quay vòng 24h/lần, một lần thưởng 0.12-0.68 USD. Đủ 5$ là được rút. Nhưng khi đạt đủ 5$ rồi nó mới lòi ra 2 điều kiện bắt buộc khác: Phải nạp 20$ (qua bitcoin) để nâng cấp acc lên hạng đồng và mời được ít nhất 10 người khác.
Các bác có thấy điểm mấu chốt ở đây không: NẠP TIỀN QUA BITCOIN vì từ trước tới nay thằng chủ website vẫn ẨN DANH mà.

Còn một điểm vô lý nữa là nạp 2k $ nâng cấp lên hạng gì đó (trọn đời) thì ngày được quay cỡ 20 lần, từ 12-68$, như vậy từ 20 tuổi đến lúc 50 tuổi, người chơi sẽ thu được trung bình 30*365*20*(12+68)/2 ~ 8.76 TRIỆU USD . Thơm ngon đến vô lý khi chỉ phải bỏ ra 2k$ để thu về 8.76m $ sau 30 năm =)).
ĐCM bọn lừa đảo làm mất time của chúng ta.

trang này nó như dạng HYIP nên sống vài 3 tháng, 1 năm là cao thôi bác, nên việc bác tính 30 năm thì hơi vô lý :))
mà mấy trang này nạp vào chỉ có mất tiền thôi

trang này nó như dạng HYIP nên sống vài 3 tháng, 1 năm là cao thôi bác, nên việc bác tính 30 năm thì hơi vô lý :))
mà mấy trang này nạp vào chỉ có mất tiền thôi
Có offer mời vào trang này từ mấy tháng trước kia kìa. Vì ẩn danh nên cũng chả sợ bị quản lý, có khi sống thọ ấy chứ

Có offer mời vào trang này từ mấy tháng trước kia kìa. Vì ẩn danh nên cũng chả sợ bị quản lý, có khi sống thọ ấy chứ
sống thọ thì k trả tiền thôi bác =))) mà k thọ đâu, vài người nạp tiền vào k rút đc thì cũng sẽ report thôi

sống thọ thì k trả tiền thôi bác =))) mà k thọ đâu, vài người nạp tiền vào k rút đc thì cũng sẽ report thôi
Quan trọng là report với ai? Ai đứng ra dẹp scam website đó? Chi phí dẹp thì ai chịu?

report lên mấy diễn đàn như mình thôi bác, giờ web này sập nó tạo ra chục cái khác đc, ai tham thì dính thôi bác à
Report lên diễn đàn thì chỉ bị người ta tẩy chay, chúng nó vẫn lùa gà được. Và nó vẫn sống thọ chứ k chết yểu như cmt đầu tiên của bác đâu :v

Report lên diễn đàn thì chỉ bị người ta tẩy chay, chúng nó vẫn lùa gà được. Và nó vẫn sống thọ chứ k chết yểu như cmt đầu tiên của bác đâu :v
trước khi tham gia gì cứ search google cái website + chữ scam vào, thấy bị report thì ko vào thôi bác. Mà tụi này có source rồi, tạo ra website khác dễ lắm, vẫn lùa đc gà như thường à

Giải pháp của bác rất em cũng thường dùng, ngoài ra em còn có thói quen là vào Trustpilot với Scamalytics check trước, cứ invisible owner hoặc hidden identity là em cạch mặt.

Giải pháp của bác rất em cũng thường dùng, ngoài ra em còn có thói quen là vào Trustpilot với Scamalytics check trước, cứ invisible owner hoặc hidden identity là em cạch mặt.
mấy site này đánh vào lòng tham ng dùng thôi, nên vẫn có ng dính như thường thôi =)) cứ đợi có proof của ng dùng thật rồi tính tiếp :v

mấy site này đánh vào lòng tham ng dùng thôi, nên vẫn có ng dính như thường thôi =)) cứ đợi có proof của ng dùng thật rồi tính tiếp :v
Có nhiều proof rồi, ngay trong Telegram group của chính nó lập ra luôn. Chắc do nó xóa không kịp :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom