Spamer Group Cần Tuyển Ref Có Kinh Nghiệm Chiến PTU

ảo vl hình như cái tool này bên hội Spamer của thằng namtutehp :">

chắc là đã crack đc :">

Mẹ vào cái hội này khắm vãi đái ra :)) 1 ngày fai add 5 new forum =)) kiếm ********* đâu ra bây giờ =))

lúc đấy chác time chỉ đi tìm 4rum để add vào thôi nhể ? :-/

hôm trước có vào thử hội này.Nói chung đưa cho mình đống forum bảo reg nick.Rồi add vào tool.Trong khi xin auto reg nó chẳng chịu cho.Tool khó dùng 1 chút cũng không sao.Nhưng cái auto reg thì có tiếc rẽ gì đâu mà chẳng chịu cho mem dùng ké không biết.Nên bibi mấy ảnh lun.Còn việc nhiều nick mới vô PR như thế này thì 100% là spam lấy uy.Đúng là các spamer chuyên nghiệp

thôi ông ơi, thà ông đừng cm, ông cm chỉ tội bị ném gạch thôi. nhảm nó cũng vừa vừa thôi. h ông có vô hội nào chẳng vậy.

Mẹ vào cái hội này khắm vãi đái ra :)) 1 ngày fai add 5 new forum =)) kiếm ********* đâu ra bây giờ =))

cậu bị ngu? namtute thuộc hội spamer này đó ạ. mà cậu có chơi PTU k đó. 5 forum 1 ngày mà k biết kiếm đâu? vậy chắc hàng ngày cậu chỉ chờ bố mẹ đút cơm vào mồm cho mà nhai thôi. vớ vẩn chẳng cần nhai chỉ cần nuốt =))

ông bà già mày đẻ ra mày ko biết dậy mày ăn học hả ???

6 tháng sau :) ( 200x5 = 1k forum )

con má mày lúc đó tìm thêm 5 new 4rum nữa để add vào thì có ko hả
, đầu oc ngu si tứ chi phát triển

P/s ông chủ thớt là Ptugorup là sự phụ thằng namtute :)

editttttttttt

thế cậu thống kê cho mình trên cái quả đất này có bao nhiêu cái forum ? cậu có chắc 1k forum đấy nó là tất cả forum của cả cái quả đất này chưa =)) cũng giống như khi cậu đi học thôi, cậu đâu có chắc mình đã học được hết tất cả đâu :-s hay là cậu học được hết rồi? nếu vậy thì cho tớ xin lỗi vì hiểu biết nông cạn của mình =))

có cái list forum 300k forum, pót ngày 5 forum bao giờ cho hết đây :))

vãi luyện toàn nick mới reg nhảy vào reply :-j

vkl trong này toàn cãi nhau =.=

up cái cho hội này phát triển ;)

Hội nào cũng có rule của nó AE nào thấy mih thực hiện được thì vào, có ai ép buộc đâu mà phải vào đây chém.

Up cho hội ah Ruan bay cao nào

úp cho hội, tớ newbie mới vào đc 1 tháng đc mấý anh support nhiệt tình từ A tơi Z, NÊN em đã có $ ăn tết, thu nhập khoảng 500k 1 ngày rồi

:binhsua53: gió to thế! nói đi nói lại thì vẫn là ----> :binhsua56:

:binhsua53: gió to thế! nói đi nói lại thì vẫn là ----> :binhsua56:
chắc bạn chưa biêt hội mình thế nào thôi :D. không tin xin đừng nói lời cay đắng.đảm bào group này pro nhất vn về PTU mình dám tự tin nói vậy.mấy chủ hội khác vào đậy KS hộ tớ cái

chém với cậu chi,hội mình tool tự làm hết, chả phải làm gì, từ reg nick cho tới spam , cậậu ngồi ko tuyểển ref cấp vps mà ko có chiếến thuậật chơi thì newbie bó tay, 500k đđó mới chỉỉ là 3x thôi, cậu nghĩĩ chiến lun warez thì sẽẽ nhưư thếế nào nữa :))

:binhsua53: đếch có cửa nhé top chiến xxx đều là mem của 2 hội anh Kai và anh Bình
:binhsua57: còn cái vụ chiến Ware mà Spam đứng top thì never :binhsua172: tin = niềm tin

:binhsua53: đếch có cửa nhé top chiến xxx đều là mem của 2 hội anh Kai và anh Bình
:binhsua57: còn cái vụ chiến Ware mà Spam đứng top thì never :binhsua172: tin = niềm tin
đã ai nói là đừng đầu top chưa bạn?còn có cửa hay không thì xem sau này sẽ tính nhé....

xin lỗi nhé các bạn....các bạn ko chiến duk có ném đá dùm cái dám tự tin khẳng định là AUTO pro nhất VN thì có cái lý của nó nhé......ko nói xuông thử là bik
còn nữa những ng mới tao nick vào nói là những ng trong hội của mình ko tin cứ vào irc mà xem....có cả a kairu giám sát nhé (ko phải theo reg)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week