New Sologenic lên MEXC sắp được bơm

traderkiemcom

Newbie
Reactions
0
MR
0.032
Anh em có thấy mấy nay con XRP tăng vl tận 50%, em đang nghĩ là mấy con hệ sinh thái XRP cũng tăng theo :popo_big_smile:
Nay mới tìm được con này trên sàn MEXC, mới list biết đâu có được đẩy.

Mai mới xúc đc cơ, em đọc thông tin ở đây thì thấy còn có event trade share token airdrop: https://bit.ly/3sv82Eh

Đây là thông tin em ngâm cứu trong Whitepaper:

- Con SOLO này đang làm một ecosystem cho nhà đầu tư giao dịch và lưu trữ 40000 loại cổ phiếu, ETFs và hàng hóa của 30 sàn giao dịch toàn cầu và nó làm trên blockchain của con XRP.
- Có thẻ thanh toán như kiểu VISA, tụi tây thì thích thanh toán thẻ coin, vừa hold coin vừa mua được hàng
- Có sản phẩm là Wallet để lưu trữ mấy cái token cổ phiếu có cả TESLA, FB, hợp cho anh em trade chứng khoán Mỹ, xong cả sàn DEX trên app trade luôn được, vào múc cổ phiếu FB vừa sập rồi hold okela, dùng cũng mượt nữa.

Đây là mấy lý do em thấy hợp lý để múc con SOLO này:

Con này làm được cái cổ phiếu kiểu này thì anh em muốn mua cổ phiếu phải mua token SOLO của nó rồi mã hóa đi mới mua được cổ phiếu.

Vậy thì đây là cách để nó tạo khan hiếm token SOLO, khan hiếm thì nhà đầu tư có nhu cầu mua nhiều hơn. Suy ra vậy thì là nhu cầu buy hàng cũng cao, tại vì lượng muốn mua cổ phiếu Mỹ rất là nhiều, chưa kể còn mua được cả Vàng hợp với holder
Mà để mua cổ phiếu Mỹ thì khó vl, không có quốc tịch Mỹ thì khó mua được. Giờ có cái App con SOLO này mua cái được luôn.

Với cả như em nói thì con XRP cũng mới tăng 50%, vậy là có khi sàn MEXC đang bắt trend coin hệ sinh thái XRP để đẩy giá thì đây cũng là một cơ hội tốt cho ae săn xổ số giống mình.

Thêm nữa là hold con này thì được airdrop, bài Medium này cho ae đọc: https://bit.ly/3uNBus9

Anh em cho ý kiến thảo luận với nhé, chứ em cũng chưa có nhiều kinh nghiệm, mong giúp đỡ của mọi người ạ :popo_bye:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom