• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[SolidTrustPay]HƯỚNG DẪN XÁC MINH(verify) TÀI KHOẢN

Đã gửi thông tin veri, mong sớm nhận được tin tốt lành! :binhsua146:

ơ . cái gì thế này . hôm nọ thì kêu tao không xác nhận cho mày , vì mày ở VN , giờ thì sao đây , chắc phải xup bót cho nó quá ;)) :binhsua146:

Cho mình hỏi như thế này đã rút tiền về VN được chưa hay còn phải Veri Bank nữa nhỉ . Được thì ver luôn .Thank

ơ . cái gì thế này . hôm nọ thì kêu tao không xác nhận cho mày , vì mày ở VN , giờ thì sao đây , chắc phải xup bót cho nó quá ;)) :binhsua146:

Cho mình hỏi như thế này đã rút tiền về VN được chưa hay còn phải Veri Bank nữa nhỉ . Được thì ver luôn .Thank
Lúc này rút đc rồi mình vô mục withdraw sẽ cho add bank và rút :D. Mình nghĩ là ko sao hết. Tại bên mình đã add để verify rồi.

verify solidtrustpay bang card visa

Lúc này rút đc rồi mình vô mục withdraw sẽ cho add bank và rút :D. Mình nghĩ là ko sao hết. Tại bên mình đã add để verify rồi.

các pác oi,
mình verify o STP duoc roi ,bay gio add the bằng cách nào vậy bạn.cần thẻ nào để add vào ?minh thấy nó đòi thẻ visa credit card đấy.có pác nào làm rồi thì chỉ mình với nhé

Add giống như verify luôn thẻ visa prepaid của acb verify đc đó. nó giống như verify thẻ cũng như là verify tài khoản luôn. xem lai #1 nha bạn :)

mình dùng thẻ visa prepaid của acb mà sao ko fund đc tiền vào stp nhỉ. trong acb còn hơn 150k, mình fund 5$ mà ko đc. ai biết tại sao ko?

giờ ấn verify thì nó nhảy wa 1 trang kêu mình up id mà chỉ cho chọn passport, nếu up cmnd thì chuyện gì sẽ xảy ra nhỉ:binhsua10:

bữa trước có tạo cái stp, xong có up id luôn, giờ log vô thấy nó trừ 1.15$ ( mình đã chuyển 2$ vô để hết âm ) và hình stp như vầy.
các bác cho em ý kiến với, vậy tài khoản của em đã veri chưa vậy?

bữa trước có tạo cái stp, xong có up id luôn, giờ log vô thấy nó trừ 1.15$ ( mình đã chuyển 2$ vô để hết âm ) và hình stp như vầy.
View attachment 18636
các bác cho em ý kiến với, vậy tài khoản của em đã veri chưa vậy?
Chưa ver được nhé, Muốn rút về Visa thì visa đó add vào và fund vô acc nhưng hiện tại nó đang cấm VN deposit nhé

vậy hiện tại có cách nào veri stp k bác? mà nếu stp đã veri từ trước thì h có còn rút $ về bank VN đc k ? nếu k veri đc chắc mình mua 1 cái stp veri về xài quá

STP thật tuyệt vời, 4 ngày là mì tôm đã vào nồi nhé. Anh e rút thoải mái con gà đen

giờ ấn verify thì nó nhảy wa 1 trang kêu mình up id mà chỉ cho chọn passport, nếu up cmnd thì chuyện gì sẽ xảy ra nhỉ:binhsua10:
cùng câu hỏi này. mình up cmnd không biết có sao không nữa

mình cũng vậy
up xong cmnd nó trừ 1.15$ phí đó, mà vẫn k veri, thua
ai biết cách veri up lên cho anh em biết nha

Last edited by a moderator:
Chả nhẽ để ver 1 cái stp account mà phải hì hục đi làm cái passport sao trời :((

xài passport cũng k được đây :(, nó chỉ cho maximum 2 lần thôi. 2 lần nó đều k approve, giờ cũng k biết sao gửi document cho nó nữa. K biet ai có cách nào k, support ticket mà chưa thay trả lời nữa

Cho mình hỏi giờ còn VERIFY đc tại khoản solidtrustpay không? Có tin đồn là ko cho VN veri ?

vấn đề này khó nhỉ. mình gửi cho nó info mà cũng chẳng thấy ăn thua :(

Cuối cùng thì cũng veri được rồi. hóa ra đơn giản vậy =)).

Announcements

Forum statistics

Threads
419,103
171,189
Latest member
TranLinh1

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom