Solidtruspay ( STP ) ! Đơn vị tiền tệ thay thế Payza

Theo bạn STP tốt hơn hay PZ tốt hơn

• STP Tốt Hơn PZ , Nên sử dụng STP

Votes: 13 52.0%
  • STP Không bằng PZ , Nên sử dụng PZ

Votes: 12 48.0%

• Total voters
    25
Mình xài STP thấy ok mà, nhanh chóng, tiện lợi. Veri khi nào bạn cần giao dịch 1 ngày hơn 500$. Có điều giá STP rẻ quá, ko ngon như LR.
1 LR giá khoảng 21k trong khi 1 STP giá có 17k, muốn exchange thì 100 STP mới nhận dc 89 LR. vãi chưa ?

Mình xài STP thấy ok mà, nhanh chóng, tiện lợi. Veri khi nào bạn cần giao dịch 1 ngày hơn 500$. Có điều giá STP rẻ quá, ko ngon như LR.
1 LR giá khoảng 21k trong khi 1 STP giá có 17k, muốn exchange thì 100 STP mới nhận dc 89 LR. vãi chưa ?
Rate ở đâu mà cao thế cậu ơi . Mình tính thì 100STP chỉ đc có 80LR thôi .

chẳng thế ah LR tiện dụng chẳng sợ limit Free thấp nhận 1k hay 3k LR max free chỉ là 2.99$ , STP nhận kiểu đó verry nào là tiền phí nữa bố ai mà chịu đc

ex ở exhanger.org, send 100STP duoc 89 LR. mình ex vài lần rồi, nhưng gui STP thì phải chờ STP nó duyệt, với lại mỗi ngày nó cũng gioi hạn duoc 100 STP thoi

ex ở exhanger.org, send 100STP duoc 89 LR. mình ex vài lần rồi, nhưng gui STP thì phải chờ STP nó duyệt, với lại mỗi ngày nó cũng gioi hạn duoc 100 STP thoi
site này hình như nó giống như là sàn giao dịch ấy, có khách hốt cho thì đi nhanh,hồi trc ex pz k ai chịu rate cao nên ngâm cả tháng chưa dc =((

SPT chắc dành cho đại gia thôi, send tiền phải chẵn mới đc :D

tưởng cái gì chứ stp thì xai ego k ăn đứt stp à
thứ nhất ego k bị lock acc vô lý do như stp
thứ 2 k cần ver véo chi hết
thứ 3 phí như stp
thứ 4 thông thường ego cao giá hơn stp
vậy tội gì xài stp mà k xài ego

tưởng cái gì chứ stp thì xai ego k ăn đứt stp à
thứ nhất ego k bị lock acc vô lý do như stp
thứ 2 k cần ver véo chi hết
thứ 3 phí như stp
thứ 4 thông thường ego cao giá hơn stp
vậy tội gì xài stp mà k xài ego

Hi vậy sao bạn ko dùng mỗi LR :D
Theo mình biết mỗi loại sẽ có một web thanh toán đặc trưng hỗ trợ nó . Nên tùy thuộc vào mỗi loại hình mà mình dùng loại tiền tệ nào thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back