SCAM Solidbank - Solidbank.biz

Status
Not open for further replies.
Típ đi. Hồi miliondolar ông xung lắm mà.

thôi,có kinh nghiệm r` mình có 5k thì sẽ tạo ra 500ac vs 500 ví tiền vs 500 máy chứ kô chơi như trc nữa:-ss

thanh toán tiếp theo trong vài phút.
The amount of 1 USD has been deposited to your Perfect Money account. Memo: API Payment. Withdraw to hyipnew.com from SolidBank.. Date: 18:17 12.06.12. Batch: 9548630.

Date: 2012-12-06 15:26:09
Batch: 99103959
From Account: U6668424
Amount: $20.50
Memo: Withdraw to hyipnew.com from SolidBank

Thank you.

ngta nói thế là ý kô bỏ 5k vào hyip đó mà, hyip chơi tối đa 1k thôi,5k thì UI jss thì có thể tốt hơn:)

ngta nói thế là ý kô bỏ 5k vào hyip đó mà, hyip chơi tối đa 1k thôi,5k thì UI jss thì có thể tốt hơn:)

thôi,có kinh nghiệm r` mình có 5k thì sẽ tạo ra 500ac vs 500 ví tiền vs 500 máy chứ kô chơi như trc nữa:-ss

Thôi đi :| Fake cái proof cũng mang lên đây làm trò :| team view đi nếu đúng đầu tư 5k thật thì đây mất 50$ luôn và ngay. Cần thiết thì chụp cái comment này, đem cho cả forum làm chứng, nếu đúng đầu tư 5k mà tôi không trả 50$ thì ban nick + IP vĩnh viễn đi. Nếu không cho team view được thì đừng bao giờ đem cái proof 5k đó đi khoe :|

thanh toán tiền từ ref:
The amount of 5.55 USD has been deposited to your Perfect Money account. Memo: API Payment. Withdraw to hyipnew.com from SolidBank.. Date: 20:11 12.06.12. Batch: 9550576.

hàng về,tranh thủ chiến :D

Tình hình là lúc mình đăng kí trang này quên set tài khoản LR. H không thể withdraw đc. Trong mục setting của nó cũng ko cho mình set luôn. Ai biết tư vấn dùm mình trường hợp này được không. Thanks

Tình hình là lúc mình đăng kí trang này quên set tài khoản LR. H không thể withdraw đc. Trong mục setting của nó cũng ko cho mình set luôn. Ai biết tư vấn dùm mình trường hợp này được không. Thanks

contact admin , gửi nó mẫu sau đây :

Hi dear ! I din't fill my LR number when i joined, please fill this LR : Uxxxxxx for me. Thank for support.

có thể phải đưa nó câu hỏi bí mật

Giống trường hợp mình hôm bữa,support nó ko cần câu hỏi bí mật.Qua ngày hôm sau nó set :D

thanh toán từ ref:
Date: 2012-13-06 05:07:43
Batch: 99177804
From Account: U6668424
Amount: $10.00
Memo: Withdraw to hyipnew.com from SolidBank

Thank you.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads