SCAM Solidbank - Solidbank.biz

Status
Not open for further replies.
cũng chả dám quay lại thằng này. pay đợi 10 tiếng
Bác cũng phải đợi 10 tiếng nó mới pay à? Em vừa rồi làm quả nó cũng đợi hơn 10 tiếng mới pay? Pro nào từng trải cho ý kiến về biểu hiện này coi nào? :m190:

Hy vọng sống đến khuya hôm nay

chưa scam đâu, thằng này sống ít nhất 4~1tuần:)

talkgold người ta bắt đầu chiến mạnh rồi, có cả hyipman nữa, site này tương lai như choko thôi:binhsua90:

Sửa cái lr sao ấy nhỉ,vào phần edit account thì ko cho điền.Ai biết cách set lr ko? mình đk quên set LR rồi :(

Sửa cái lr sao ấy nhỉ,vào phần edit account thì ko cho điền.Ai biết cách set lr ko? mình đk quên set LR rồi :(
chỉ có nước contact nó add lr vào thôi:), kô thì reg cái khác lo gì

talkgold người ta bắt đầu chiến mạnh rồi, có cả hyipman nữa, site này tương lai như choko thôi
Người ta chơi từ lâu rồi. HYIPMAN chơi chả bao giờ thấy bị scam,thế mới dị,một số site khi scam vẫn pay lần cuối cho HYIPMAN,cứ để ý khi bị scam xem last payout sẽ thấy nó vẫn được pay ( không có chuyện hên xui nhanh chậm vài tiếng thằng được pay ,thằng không ).Investor khủng mình cũng biết vài thằng nhưng không phải thằng này,bọn nó thường nghỉ trước vài ngày khi site scam chứ không nghỉ trước vài tiếng như thằng HYIPMAN,và họ cũng không suốt ngày show hàng 1-2 trăm $ như nó :m018:

Người ta chơi từ lâu rồi. HYIPMAN chơi chả bao giờ thấy bị scam,thế mới dị,một số site khi scam vẫn pay lần cuối cho HYIPMAN,cứ để ý khi bị scam xem last payout sẽ thấy nó vẫn được pay ( không có chuyện hên xui nhanh chậm vài tiếng thằng được pay ,thằng không ).Investor khủng mình cũng biết vài thằng nhưng không phải thằng này,bọn nó thường nghỉ trước vài ngày khi site scam chứ không nghỉ trước vài tiếng như thằng HYIPMAN,và họ cũng không suốt ngày show hàng 1-2 trăm $ như nó :m018:
Ý bạn nói nó là mo phải không.:D

kệ, thấy nó bước vào site nào là site đó ầm ầm dep! chắc nó có gọi cho admin ún cafe mới pro vậy:))

Cho mình xin trang web của hyipman đi bạn

HYIPMAN là thằng tây nhiều tiền vl - đã chơi site nào toàn dep cao à - nên tôi mới tin tưởng theo chân nó

vào talkgold tìm nó, dưới cmt nó có chữ kí rồi mấy site nó đag chơi đó:choko,r7,solid,cashflowplaza

Còn cái thèng gì mà có avatar hình con cừu trắng đó,cũng chiến mạnh lém.:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back