SCAM Solidbank - Solidbank.biz

Status
Not open for further replies.
Từ tối tới giờ chưa thấy pay. Sao sợ quá. Chơi thằng này 10 lần rồi.

Tiền về rồi :D.............

Nhận được rồi. Chắc nghỉ thôi. Hóng xem mấy chương trình khác

Rỏ ràng là lúc mình đăng ký thì nó hiện ref là angel-monitor mà. Mình click vô đường link của nó và mình chắc chắn. Monitor thiên thần gì chứ? Monitor lừa đảo thì có. Lâu nay mình chơi thằng invesrecord và hyiphall rất là ok. RCB rất nhanh. Khi chưa hết plan thì đã nhận đc RCB rồi. Từ nay cạch thằng angel này. Nhãm quá

lên talkgold, moneymakergroup,...vote down thằng angle monitor đi pro, nhìn nó ngứa mắt quá hum nào ddos thử xem được ko :D

Kẹo về ngon quá.

You have received a payment to your account U1781704:

Date: 2012-18-06 16:34:45
Batch: 99943180
From Account: U6668424
Amount: $21.00
Memo: Withdraw to specialhyips.com from SolidBank

Thank you.

Tại bạn bị sao đó thôi mình ref cho angle thấy vẫn ổn mà :D. Tiền ref vẫn về ầm ầm chẳng hạn nè :D:

Mình nhận đc RCB từ angel rồi. Nhưng time lâu hơn thằng invesrecord và hyipall gấp 3 lần.

Mình nhận đc RCB từ angel rồi. Nhưng time lâu hơn thằng invesrecord và hyipall gấp 3 lần.

Tùy hôm bạn à. T7, CN có khi nó nghỉ hoặc nó đi chơi. Hehe. Pay chậm cũng đc mà miền là nó pay. Ref với nó lâu rồi chưa bao h bị quỵt.

nhìn mấy proof này mà muốn tái xuất giang hồ quá :binhsua87:

Investrecord là của admin Việt Nam đó bác à? Bác Huy đó! :m131:. Ngoài ra còn có lastmonitor và hyipnew là của bác Phương với bác Vinh cũng là mấy bác trong forum mình cả! Nếu mà không an tâm bọn monitors ngoại thì có thể theo 3 bác này cho chắc ăn! :m131:

thanh toán nhanh tiếp theo!
Date: 2012-18-06 15:48:40
Batch: 99935211
From Account: U6668424
Amount: $22.50
Memo: Withdraw to hyipnew.com from SolidBank

Thank you.

Investrecord chắc 1 tháng cỡ 50 chai đấy nhỉ. Giao diện gọn gàng. Nói chung trong các monitor thì ưng nhất là investrecord

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week