Soft kolo mới cho mọi người test thử đây..

âmazing sòftware tq for coding and how to instal browser plugins ? :D @comhet

Attachments

54.4 KB · Views: 79
@comhet Bạn có file jar không? mình đang chạy linux nhưng bản cũ thì bắt update mới xài được, mà nó đang ở dạng jar còn exe thì mình không chạy được.

Lỗi trong bản 2 khung mới a ơi.Ảnh chữ động khi e gõ xong thì nó không mất đi mà vẫn hiển thị.Nhất là cái ảnh màu có chữ xanh đỏ tím vàng quay quay ý.Nó chèn các code mới luôn ạ.Toàn phải tắt đi vào lại.Nói chung cũng thi thoảng bị chứ k phải lúc nào cũng bị ạ :oops:

Last edited:
âmazing sòftware tq for coding and how to instal browser plugins ? :D @comhet

browser not support plugins :oops:

@comhet Bạn có file jar không? mình đang chạy linux nhưng bản cũ thì bắt update mới xài được, mà nó đang ở dạng jar còn exe thì mình không chạy được.

vì một vài lý do nên mình không chia sẽ file jar nhé.

Lỗi trong bản 2 khung mới a ơi.Ảnh chữ động khi e gõ xong thì nó không mất đi mà vẫn hiển thị.Nhất là cái ảnh màu có chữ xanh đỏ tím vàng quay quay ý.Nó chèn các code mới luôn ạ.Toàn phải tắt đi vào lại.Nói chung cũng thi thoảng bị chứ k phải lúc nào cũng bị ạ :oops:

đợi mình kiểm tra lại nhé. vì mình test thì không thấy lỗi, mà bạn gõ ở kiểu "both" hay 2 kiểu còn lại.

e gõ kiểu both thôi ạ.với lại thi thoảng mới bị.k biết tại máy e hay tnao.với lại a chỉnh lại khi mã load chậm thì nó tự động nhảy lên khung 1 đi.thi thoảng mỗi lần hiện mã nó nhảy khung 2 ấn toàn bị nhầm.chắc quen gõ bản trước rồi :)

browser not support plugins :oops:

vì một vài lý do nên mình không chia sẽ file jar nhé.

đợi mình kiểm tra lại nhé. vì mình test thì không thấy lỗi, mà bạn gõ ở kiểu "both" hay 2 kiểu còn lại.
what is the function check on your latest software ? :rolleyes:

Attachments

3.7 KB · Views: 64
Hello, mn làm bn acc v, em làm 3 acc dc có 10wpm
Hello, how many accounts do you work with ?

Cái điểm RP trong kolo để làm gì nhỉ mn? Mình dùng nó loại bỏ lỗi vẫn k thấy mất tiền?

Mình cũng bị lỗi vậy đó, lúc đầu ko để ý cứ nhiệt tình gõ, xong bị lỗi hàng loạt :)

sáng nay cũng bị lỗi tương tự.Bị ban mất 2 acc :(

dùng tạm bản cũ đi mọi người

lạ nhỉ mình test mấy lần cũng gặp code động mà không thấy lỗi. đợi mình kiêm tra xem lỗi ở đâu rồi update sau nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week