Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Lâu rồi ko farm pixprofit . Hiện tại lúc này mình log in ID ko đăng nhập được mà toàn bị báo lỗi là do chọn ảnh mèo sai ( trong khi vẫn chọn đúng ) . Soft mình vẫn là bản cũ có khi nào vì thế nên ko log in được vào pix ko ?

P/s : bạn xuanduc lên yh hỗ trợ giúp với !

Last edited by a moderator:
soft bị hiện bản gạch chéo.' bạn muốn thoat?,bấm ko mà nó cũng thoát lun.vậy thà thoát lun đi.hỏi chi ko biết :((

Các bác cho hỏi ...nếu đang làm trên soft ta add acc vào luôn ko pause lại có sao ko,,,,,,,,,

bác XD xem lại soft hộ em nhé :(( Toàn tam giác quỷ
em bị rớt 2 acc pri 0 >100k về 1 và 2 rồi :((

B XD ơi, có ở đây k thế, cho e mua cái key vs, pm b mãi chả thấy đâu :(((
YM : thang2379

a xuanduc ơi...kiếm a mãi :(( em xài captcha pro lâu rùi... tự nhiên dạo này ko login đc, em có cập nhật bản mới... mà nó đòi key, trong khi key của em mua đén 4/2012 mà soft lại ko nhận key cũ :(( a xem lại giùm e với :(( hiz... yh: chaududan_a17

công nhận dạo này nhiều tam giác, lặp code, và lâu lâu code xoay mấy vòng liền mới chịu đứng yên, cứ như thế là mình đau hết cả tim

công nhận dạo này nhiều tam giác, lặp code, và lâu lâu code xoay mấy vòng liền mới chịu đứng yên, cứ như thế là mình đau hết cả tim

code chuyen động là loại code nó thế mà

mọi ng ơi cho m hỏi. m mới xài sost XD thui. Nhưng mà vô phần hướng dẫn ở page 1 thì ko xem đc hình nên ko biết. Nếu m đang gõ mà muốn pause để nghỉ một chút thì nhấn nút nào vậy? nhấn nút xanh có hình tam giác đó hay là bỏ dấu tích màu xanh lần lượt ở từng acc vậy?

mọi ng ơi cho m hỏi. m mới xài sost XD thui. Nhưng mà vô phần hướng dẫn ở page 1 thì ko xem đc hình nên ko biết. Nếu m đang gõ mà muốn pause để nghỉ một chút thì nhấn nút nào vậy? nhấn nút xanh có hình tam giác đó hay là bỏ dấu tích màu xanh lần lượt ở từng acc vậy?

Nút giống play và pause của Windows Media cũ đó bạn. Ở dưới nút Power, chéo cánh với nút dấu cộng và bên cạnh nút chụp hình đó bạn

Nút giống play và pause của Windows Media cũ đó bạn. Ở dưới nút Power, chéo cánh với nút dấu cộng và bên cạnh nút chụp hình đó bạn
ok tks m làm đc rùi. hí hí.:binhsua168: mà hum qua chưa biết nhấn nút bên trên nút đó nó out soft luôn ko à..:binhsua163: hixhixx. nút đó là nút thoát luôn hả bạn. Thoát luôn ko nghĩ ngợi. hix hix.:binhsua146:

---------- Post added at 09:25 AM ---------- Previous post was at 09:24 AM ----------

ok tks m làm đc rùi. hí hí.:binhsua168: mà hum qua chưa biết nhấn nút bên trên nút đó nó out soft luôn ko à..:binhsua163: hixhixx. nút đó là nút thoát luôn hả bạn. Thoát luôn ko nghĩ ngợi. hix hix.:binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week