Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
XD ơi ! Tớ muốn dùng trên laptop sao ko được nhỉ ? Bây giờ tối không được bật đèn trong phòng của mình toàn phải sang phòng khách làm việc. Thế này copy cái soft cap sang laptop no cứ báo điền key là sao vậy ? Tớ mua của cậu rồi mà. Giải quyết hộ tớ vụ này với:binhsua159:
mỗi key được dùng cho 1 máy thôi bạn ạ. Mình gặp trường hợp cài cho win7 rồi, xong muốn dùng cho winxpmode lại phải mua key khác. mà có đáng là bao nhiêu đâu bạn, miễn soft tốt là ok thôi mà.

mỗi key được dùng cho 1 máy thôi bạn ạ. Mình gặp trường hợp cài cho win7 rồi, xong muốn dùng cho winxpmode lại phải mua key khác. mà có đáng là bao nhiêu đâu bạn, miễn soft tốt là ok thôi mà.
Tán thành với bạn, soft rẻ nhưng rất chất :D

mà sao chương trình diệt virut cứ báo có Trojan nghe nhức cả đầu từ trang pixandpofix

chả biết phải xử lí thế nào :binhsua156:

mà sao chương trình diệt virut cứ báo có Trojan nghe nhức cả đầu từ trang pixandpofix

ai ai cũng sài chẳng sao cả... chú không sài thì thôi, qua asian đeeee... :binhsua172: :binhsua172:

theo ngu ý của tại hạ thì gỡ trình diệt virus đó đi. Mình xài KASPERSKY không thấy nó báo gì hết. Có lẽ trình của bạn làm việc cẩn thận quá.

Cái url kia là url ảnh pix đấy, có thể tại request image liên tục nó báo trojan, lâu rồi hình như cũng có bạn báo mà @@

ai biết Y/M bác đức cho tớ với.xài asian panel 5slot gõ k đủ muốn mua XD add acc cho thoải mái:)

XD ơi... mình vừa vào đọc mail của thằng này... nó chuẩn bị lên giá và mở đăng ký admin.... XD nghiên cứu thử xem có viết soft cho thằng này được không... :binhsua168:

New Rate for goodearner.info and fasttypers.org
Submitted by Super administrator on Thu, 01/19/2012 - 20:44
Body:

Hello all,
Admin Rate: As I told before, from 20 January 2012 fasttypers.org admin will get $1.15/k and goodearner.info admin will get $1.20/k,
For next reset (20 January to 27 January) all admin will be counted in Category A.
At 27 January, we will publish a full list for both servers will full category list. Then you will get rate acceding to your team category. So its final week for bad team with category a price. But still you have change to improve your performance.
Members Rate: workers payment will be depended of there admin, admin will fix your price as they discussed with you. From next week, you will get an extra 10-15 cent from your current rate. But as long if your admin category dropped to B or C, your Rate will be decreased accordingly. So keep your team leader in category A, you also need to do something. All members are responsible for that.
N.B: we cannot set rate for team members because, there fees are different for admins, there are many method to sending and receiving payment, after pays all charge and admin commission, they will set rate and pay you accordingly.
Best of luck.
Kind Regards,
Sukat

ai ai cũng sài chẳng sao cả... chú không sài thì thôi, qua asian đeeee... :binhsua172: :binhsua172:
ý mình đâu phải nó chương trình của pác XD đâu. mình nói nó báo virut từ P&P mà như pác XD nói đấy
Cái url kia là url ảnh pix đấy, có thể tại request image liên tục nó báo trojan, lâu rồi hình như cũng có bạn báo mà @@
Nếu ko có ji thì thôi chừng nào nó báo thì tắt đi vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,065
Latest member
cameradahua

Most viewed of week

Most discussed of week