Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
m đã login bản mới up mà sao toàn cant connect nhỉ, có ai bị vậy ko? do pix ???

Nhiều người bị cant connect lắm đó bạn
cant connect và loading ko hiện capcha luôn đó bạn, đồng nghĩa vs việc ko làm đc ấy chứ, ko phải là load đc rùi thi thoảng nó mới cant connect như mấy bữa trc đâu. cái nè m hông hiểu. mà sao vẫn có ng vào đc làm nhỉ.
p/s: Thích cái chữ kí rùi đấy.:binhsua44:

sao còn tớ log acc vào thì chỉ có 2 acc đánh đc thôi nhỉ? còn 2 acc kia thì cứ loading và loading.:(
chịu lun. tui ko chạy đc acc nào, loading and cant connect, thui đi ngủ cho khỏe, chiều còn tắm tất niên:binhsua41: tối có gì mới thì chiến.:binhsua46:

---------- Post added at 12:56 PM ---------- Previous post was at 12:51 PM ----------

XD ơi b có làm đc ko thế. toàn cant connect ko à.:binhsua37:

chịu lun. tui ko chạy đc acc nào, loading and cant connect, thui đi ngủ cho khỏe, chiều còn tắm tất niên:binhsua41: tối có gì mới thì chiến.:binhsua46:
Tình trạng của mình là y như bạn luôn.Login cực nhanh,nhưg ấn play là nó cant connect luôn.Ai làm ngon chỉ cách cho mình với nào

Balance
updated periodically, not immediately

-2.823

sao vậy hả mọi người. tớ vừa tham gia pix, còn newbie :( . giải thích dùm với nhé

Hình như bị ban la -4 usd....

OK, đã biết nguyên nhân id play bị loading @@, pix lại thay đổi, điên thât, chuẩn bị up nhé, giờ sửa nốt bản 2 khung

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,165
Latest member
PhamDat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week