Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Các bạn chú ý khi down soft mới phải down đúng phiên bản mà mình đang sử dụng nhé. Nếu muốn chuyển key từ phiên bản khác sang bản _cpu thì pm mình key cũ và code bản _cpu nhé

---------- Post added at 04:09 PM ---------- Previous post was at 04:07 PM ----------

không hiểu sao mà cái bảng nextImage của mình nó chỉ hiện ra đúng 1 hình ảnh đầu tiên. không xem được các hình tiếp theo nữa. (mình dùng máy ảo win xp). có ai bị như mình nữa k vậy. làm sao để sửa đc. không dùng được chức năng mới này chán wa

Chào bạn, chức năng xem code tiếp theo tạm thời như sau: cứ 0,1s nó lại check xem có code nào đã load về mà chưa hiện ko, nếu có thì hiện ra. Nhưng mình quên mất nên khi ko có nó ko về please wait, bản sau sẽ sửa

Bạn kia: sao may em
Bạn kia: go hay bi submitting lau
Bạn kia: trong khi may' cua may dua ban sat ben
Bạn kia: lai ko bi
Bạn kia: co cach nao chinh lai ko ak
Bạn kia: hinh nhu chinh file host thi phai
Bạn kia: em tim cai bai viet do hoai ma ko ra
Bạn kia: @@
childlikecap15: máy cùng hdh ko nhỉ
Bạn kia: cung`
Bạn kia: 4 may
Bạn kia: 2 may xp
Bạn kia: 2 may win 7
Bạn kia: 1 may xp load nhanh
Bạn kia: cai kia bi submitting
Bạn kia: 2 may win 7
Bạn kia: cung tuong tu
Bạn kia: 1 may nhanh
Bạn kia: 1 may cham
Bạn kia: o.0
childlikecap15: @@
Bạn kia: co cach nao ko anh
childlikecap15: hmm liệu có do phần mềm diệt virus hay tường lửa không
Bạn kia: 2 cai xai avast
Bạn kia: 1 cai xai norton
Bạn kia: 1 cai xai kis
Bạn kia: a de coi thu
Bạn kia: 2 cai xai vast
Bạn kia: avast
Bạn kia: cai nao cung cham
childlikecap15: thử tạm thời disable tường lửa của avast
childlikecap15: nếu avast ko có tường lửa
childlikecap15: thì disable của windows đi
Bạn kia: dc roi
Bạn kia: ^^
Bạn kia: thank anh
childlikecap15: :)

Vừa mới chat với một bạn

không biết sao máy mình add 1 ID vào soft của xuân đức thì bình thường, add tới ID thứ 2 là nó đứng soft à :(:)(( - có ai giải quyết được hok :( --- đã giải quyết được, tắt thử tường lửa như ở trên :(

Last edited by a moderator:
không biết sao máy mình add 1 ID vào soft của xuân đức thì bình thường, add tới ID thứ 2 là nó đứng soft à :(:)(( - có ai giải quyết được hok :( --- đã giải quyết được, tắt thử tường lửa như ở trên :(
bị tương tự.Không những thế có khi add 1 id vào cũng đứng luôn.Chẳng biết pri sẽ đi về đâu

bác XD hỏi giùm bạn kia tắt avast có bị nữa ko thế.Mình cũng lỗi tương tự,cũng xài avast. Mà hình như trước kia cũng avast mà ko bị thì phải. Cài win lại mấy lần nó mới dở chứng. Tiện thể bác cho hỏi hình như lỗi sao ấy.Dạo này thấy sai nhiều để ý thì cái code hiện ra ở bảng next nhiều lúc hiện ra rồi ko thấy gõ mà enter cái qua luôn.

Dạo này vào soft toàn bị đứng. Đang gõ mà Add ID vào là phải tắt ngang luôn.
Bác XD khắc phục dùm chứ kiểu này Pri nhảy cào cào mất.

bác Xuân Đức có vẻ bận rộn ghê, mua cái key mà cũng khó. Bác có ghé qua dây đọc thì check LR cho em cái. yahoo ducnha_89

Dạo này vào soft toàn bị đứng. Đang gõ mà Add ID vào là phải tắt ngang luôn.
Bác XD khắc phục dùm chứ kiểu này Pri nhảy cào cào mất.

Cái đó là do mình tạo vòng lặp để add id, mình sẽ bỏ vào lần update sau, thnks bạn

bác Xuân Đức có vẻ bận rộn ghê, mua cái key mà cũng khó. Bác có ghé qua dây đọc thì check LR cho em cái. yahoo ducnha_89

Check cho tôi nữa nhá YH: bb0ytid0

check dùm tôi nữa YH: thienthanracroi

Hôm qua đi chơi thầy cô đến gần 11h mới về, đã check hết rồi nhé :)

Anh Đức sub giùm em y!m: hanhyes90 nhé. Em hồi hộp muốn được dùng phần mềm của anh quá trời ^^

Khi đánh nhiều ID, click đúp pause 2 lần để tạm nghĩ..các id lần lượt dừng nhưng đến 2 id cuối cùng thì hình ảnh lặp lại (2 lần 1pic) và không chịu pause còn thời gian vẫn nhảy..bạn khắc phục lỗi dùm nhé.

theo mình thấy lỗi của bạn là do khi bạn pause để nghỉ, tại sao bạn phải click đúp 2 lần, chỉ cần click 1 lần là nó pause lại rồi.Khi bạn click đúp 2 lần thì lỗi đó sẽ xảy ra

click 1 lần thôi bạn,click 2 lần là 2 id đó hiện status loading ngay,kể cả pri 0

Đã send tiền chờ nhận key yahoo manchester981984
Payment Mode Account
Date 11/23/2011 04:56
Batch 77192500
From U5627533 (version10)
To U9216167 (xuanduc987)
Amount $0.50
Memo yahoo: manchester981984
Payment Purpose Other

bác xuanduc sida thế!
Send tiền gần 1 tuần rồi mãi chả được!
Hôm qua mãi mới gặp dc thì chả nói chả rằng tự dưng off!
được hay không thì cũng phải thông báo 1 câu cho em biết chứ =.=

mỗi lần add id là bị đứng soft cho tới khi hiện Login thành công, bro có thể khắc phục ko nhỉ, bi h` mình đang gõ mà mún add thêm id thì phải pause trước >.<

bác xuanduc sida thế!
Send tiền gần 1 tuần rồi mãi chả được!
Hôm qua mãi mới gặp dc thì chả nói chả rằng tự dưng off!
được hay không thì cũng phải thông báo 1 câu cho em biết chứ =.=

Mình tắt nhầm, vào logchat ko tìm thấy, thử logout login cũng ko thấy bạn đâu @@, treo stt hỏi xem bạn là ai pm lại mình mà có thấy đâu @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week