[sockable] Phòng tổng hợp site + thanh toán của Hội Già Đời tương lai ^^ !

Spiritbux admin thông báo đóng cửa vì không có lợi nhuận ====> các anh em dừng click ,mình sẽ chốt lương đến 2h ngày hôm nay nhé và thanh toán 70% cuối tuần cho mọi người

haiz chả kịp cashout đồng nào >"< lỗ to, mong mọi người thông cảm, chơi PTC là thế, scam lúc nào không hay >.<

Phù cuối cùng cũng xong bảng lương, anh em trong hội vào check giúp mình xem có trật ray tàu chỗ nào không nhé >"<, tuần này thật hẻo, bị scam quýt mất một ít vốn

Mình có gửi mail cho mọi người hỏi về việc chơi trang pocket nhưng chưa thấy ai phản hồi ngoại trừ 1 mem hết, thế thì mình đăng thread tuyển mem ngoài nhé

Lương tuần 3 :
https://spreadsheets.google.com/ccc?key=t7zunf5AsdzDWoaqoKXEs6Q#gid=0

Thời gian thanh toán : 23 - 24h ngày 22/5 :))

Đã hoàn tất việc thanh toán cho tất cả anh em có chỉ số lương tuần này, mọi người kiểm tra lại mail giúp mình

Hình cap :

Đã cập nhật thêm các site và thread tuyển ref sau đây :

1. BuxSam
2. WSBux
3. PocketchangePTC
4. Klovebux

Mọi người vào page 1 để cập nhật thêm nhé :D

Anh em thông cảm, hôm nay do có tiệc tùng nên mình chưa thanh toán lương được nhưng chỉ số lương đã chốt xong xuôi, ngày mai thứ hai sẽ đưa bảng lương tuần 4 lên và thanh toán trong ngày cho anh em

Chúc cả nhà vui vẻ !

Bảng lương tính tuần 4 cho các anh em đây, do trục trặc nên site buxsam mình chưa quy thành chỉ số được, anh em nào xem hộ mình standard mem hưởng bao nhiêu từ ref click thế, mình vào site nó cứ trắng màn hình mãi >"<

https://spreadsheets.google.com/spr...Dd6dW5mNUFzZHpEV29hcW9LWEVzNlE&hl=en_US#gid=0

Ai xem hộ báo mình sớm chốt xong gửi lương cho các anh em nhé, trễ hẹn 1 ngày rồi >"< thật sơ suất quá

P.S1 : Anh em nào đã ref cho mình mà không thấy tên trong bảng lương thì đừng vội thắc mắc nhé, bảng lương mình tính dựa trên số lượng ref và tổng earn từng site mình cap hình lúc 12h chủ nhật hàng tuần, vì thế sau 12h mà các bạn có ref thì mình cũng chưa đưa vào danh sách lương ngay đâu, phải chờ đến chủ nhật tuần sau sẽ cập nhật ID vào bảng lương mới + lương tuần luôn

P.S2 : Anh em nào có dự định và đã ref cho mình site pocket thì hãy post proof lên nhé !

P.S3 : Sang tuần sẽ có một cuộc thảo luận nhỏ để định hướng cho việc phát triển sau này của hội, mong anh em góp ý nhiệt tình

P.S4 : Site Klovebux đang có dấu hiệu thay đổi, đang tạo poll về việc đầu tư mới cashout, anh em dừng click nhé, và mình cũng không đưa lên bảng lương tuần này

P.S5 : Heberbux suspend acc mình không lý do >"<, đã viết ticket hỏi admin, nếu tình hình không ổn cũng loại ra khỏi bảng lương tuần sau, lương tuần này mình đã cap hình nên sẽ có lương cho các anh em đã ref

Này thì pocketchangeptc, wsbux, buxsam
ID: kfcomg
Nhận bonus và RB nào :D
P/S:Nhầm hàng. Klovebux upline ng khác :D

Last edited by a moderator:
Đã thanh toán hết lương tuần này cho các anh em nào có chỉ số lương tuần này nhé

Mình nhắc lại câu này để các bạn nào ref mà thấy không có tên hay không có lương thắc mắc là :
P.S1 : Anh em nào đã ref cho mình mà không thấy tên trong bảng lương thì đừng vội thắc mắc nhé, bảng lương mình tính dựa trên số lượng ref và tổng earn từng site mình cap hình lúc 12h chủ nhật hàng tuần, vì thế sau 12h mà các bạn có ref thì mình cũng chưa đưa vào danh sách lương ngay đâu, phải chờ đến chủ nhật tuần sau sẽ cập nhật ID vào bảng lương mới + lương tuần luôn

Việc tính lương mình đều có cap hình các site lại hết vào thời gian tính lương nên sẽ không có sai sót gì đâu, anh em cứ click nhiệt tình thôi

Bảng proof thanh toán tuần 3 cho anh em :

Bảng lương tuần 4 post lại để anh em nào chưa biết xem kỹ lại !
https://spreadsheets.google.com/spr...Dd6dW5mNUFzZHpEV29hcW9LWEVzNlE&hl=en_US#gid=0

klove do suspend acc không lý do, mình viết support 3 hôm nay không thấy trả lời, mọi người dừng click nhé !

Chủ thớt đã mất tích được 1 tuần :|

---------- Post added at 08:15 AM ---------- Previous post was at 08:05 AM ----------

Pocketchangeptc thì đổi rule
Buximple, buxsam, wsbux thì scam, spiritbux sập
Klovebux thì suspend acc
Thế là hết sạch. Chắc chủ thớt cũng ngừng tại đây thôi, kiểu này chủ thớt lỗ chổng vó

Ừ đúng thế thật, dạo này giới PTC ảm đạm quá giống mưa vậy

Mình đang cố chốt hết rồi thanh toán cho mọi người

Hiện chỉ còn buxsam mới quay lại, để coi thế nào, giai đoạn tới chắc mình chỉ tuyển các site cũ sống lâu thôi

Mọi người thông cảm vì mình im hơi lâu, vì mình cũng vướng việc cá nhân thời gian gần đây, hôm trước có hẹn bác kfcomg thanh toán nhưng lại thất hứa, chắc để cuối tuần này chốt luôn 3 tuần 5,6,7 quá !

Tưởng bác scam rồi mà còn dài dòng thì t mới bực mình thôi
Chứ có 0.x à. Chả mấy.
Các site sống lâu thì mọi người đã reg hết rồi.@@ T thấy PTC dạo này chán quá, ai tuyển ref cũng kêu là bị lỗ cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,311
171,355
Latest member
xeboooo
Back
Top Bottom