Tutorial Socialssap TUT - treo auto youtube, google plus...

GasBinhMinh

Senior
Reactions
2,548
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Vào vấn đề chính, bạn nào chưa chơi reg theo link này nhé, admin buộc phải đăng ký theo link ref: http://goo.gl/eJ44Z4 :)

Reg xong vào mail xác nhận nhé, ok. Vào google search tìm hướng dẫn chơi imacros nhé, tải về rồi giải nén ra để vào thư mục documents/imacros/macros

Chuẩn bị gmail, reg rồi login gmail, chỉnh qua tiếng anh hết, rồi đăng nhập youtube, úp 1 cái avatar rồi chạy file Tuy Chinh Youtube.iim nó sẽ tự thiết lập

Login vào socialssap, rồi chiến! Các bạn tự thảo luận phía dưới nhé!

Link download auto: http://www.mediafire.com/download/met6l56c875gmcy/Socialssap_TUT_-_GasBinhMinh.rar

scan file ở https://www.virustotal.com:

Last edited:
làm đúng tool nhưng load site chậm kinh khủng 1 phút được 1 credit. không rõ nguyên nhân, mạng down 1 MB/s mà chạy socialssap thì load 1 phút mới ra

đã reg cho bác...........làm liền tù tì 3 cái like, 2 cái comment youtube, kết quả:
3 cái like not done màu đỏ
2 cái comment đang chờ đợi
nhược điểm: chạy ko lập lại được do thiếu câu lệnh vượt lỗi

và em newbie chỉ biết nhiêu đóa..........nhưng vẫn thank bác đã share,

@viking88hp : bạn hiền gửi mình xin cái link ref với mấy file auto vào mail [email protected] cho mình nhé :p
mình ngại cập nhập list mới chạy list cũ nha , nhưng video xóa cũng nhiều :D , còn cắm vps hay máy khác thì yên tâm nha :D , còn profile ff kiểu gì thằng em nó cũng lần ra :D , 1 máy /1 acc / 1 gmail /24 giờ :D lượm tiền :D

mình ngại cập nhập list mới chạy list cũ nha , nhưng video xóa cũng nhiều :D , còn cắm vps hay máy khác thì yên tâm nha :D , còn profile ff kiểu gì thằng em nó cũng lần ra :D , 1 máy /1 acc / 1 gmail /24 giờ :D lượm tiền :D

hình như là tui lập topic cái là có cậu vào à, ăn chực hả LOL

hình như là tui lập topic cái là có cậu vào à, ăn chực hả LOL
Học hỏi thôi mà cậu :) tớ cũng chực từ bạn ấy :D Tool cậu share cơ bản dùng được còn muốn kiếm tiền từ tool share thì mất thời gian mà thôi :)

Lai lôi cái oto này vào 4rum nữa. Ông gasbinhminh này rãnh thật

bác này đã bị report với admin bởi 1 thằng trong mmo4vn của mình

định mệnh ghét nhất những thằng như thằng này

bác này đã bị report với admin bởi 1 thằng trong mmo4vn của mình

định mệnh ghét nhất những thằng như thằng này

site đã cải thiện tốc độ nhiều rồi, anh em chiến mau
theo kinh nghiệm thì nên sell giá ở market rate cao nhất, nếu ko gấp thì từ từ ai cũng sell được hết

cái hình trên là nó hỏi ai đang tạo topic support cho downline chơi auto thì pm nó nó sẽ hỗ trợ cách tăng tiền, đọc tiếng anh không hiểu à @@
dự là tình hình sales bên nó hơi xuống cấp nên nó mới nói thế

với cái nick của tui thì admin socialssap nó rành hơn rành hào nữa :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,960
173,036
Latest member
kiengia68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week