Socialssap 1 ngày 3-5$ có tut

Status
Not open for further replies.

meoshelly

Junior
Reactions
68
MR
0.457
tình hình social tuần này hơi chậm ...nhưng hôm qua đã khắc phục và chạy nhanh và nhiều job ^_^...làm cai proof cho anh em chiến

1987vanthanh

Legendary
Verified
Reactions
552
MR
20.139
$75.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook
@Sir.NamTuoc xem lại dùm topic này với...trên topic ghi là ref xong send tut rùi hướng dẫn tận tình..ref rùi lại bảo bán Tut giá 4$ ..thế là lừa đảo để tuyển ref ah..mất công đăng ký rùi mình sẽ thêu ng viết tut riêng k cần cái ông chủ thớt lừa đảo này nữa..Mod xem lại topic này ^^

@Sir.NamTuoc xem lại dùm topic này với...trên topic ghi là ref xong send tut rùi hướng dẫn tận tình..ref rùi lại bảo bán Tut giá 4$ ..thế là lừa đảo để tuyển ref ah..mất công đăng ký rùi mình sẽ thêu ng viết tut riêng k cần cái ông chủ thớt lừa đảo này nữa..Mod xem lại topic này ^^
lần đầu tiên gặp loại này :)) ..vì nhiều lý do thì tớ ko send tut nữa ...thì tớ ... ko send tức ah` :))

leminhtien

Hero
Kindness
Verified
Reactions
746
MR
1.102
lần đầu tiên gặp loại này :)) ..vì nhiều lý do thì tớ ko send tut nữa ...thì tớ ... ko send tức ah` :))
nếu đúng vậy thì del topic đi câụ tuyển ref , cấp tool mà giờ thành bán tool thì xem lại con người mình đi , như thế thì trẻ trâu quá.

$4 trả làm gì cả..nhung nếu bán thì ghi rõ trên topic tuyển ref xong phải mua tut..để ng khác đỡ mất thoi gian đăng ký rùi Ref cho bạn..đến lúc ref xong pm hỏi lại nói là bán...thế là lừa đảo còn kêu gì nữa @@ mà mây cái code iMacros k phải chỉ mình bạn moi biết viết đâu nhé mà ra vẻ hống hách

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000
$4 trả làm gì cả..nhung nếu bán thì ghi rõ trên topic tuyển ref xong phải mua tut..để ng khác đỡ mất thoi gian đăng ký rùi Ref cho bạn..đến lúc ref xong pm hỏi lại nói là bán...thế là lừa đảo còn kêu gì nữa @@ mà mây cái code iMacros k phải chỉ mình bạn moi biết viết đâu nhé mà ra vẻ hống hách
Tut là thớt mua của @hoanvan giá 5$, cũng éo phải của thớt code :D
vái trời cho social nó thay rule, hay thay source, rồi mình kêu chị Vân éo có support hay update gì nữa, cho thớt nó đi mua tut khác xài :D:D
p.s: thanh niên chuẩn girl 2014 this is thớt :D:D

Daylight

Senior
Reactions
354
MR
0.104
Chat with me via Skype
Tut là thớt mua của @hoanvan giá 5$, cũng éo phải của thớt code :D
vái trời cho social nó thay rule, hay thay source, rồi mình kêu chị Vân éo có support hay update gì nữa, cho thớt nó đi mua tut khác xài :D:D
p.s: thanh niên chuẩn girl 2014 this is thớt :D:D
gì mà ác thế :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro