Socialssap 1 ngày 3-5$ có tut

Status
Not open for further replies.
Có 1 cái mạng xã hội mới thành lập, đang tiến hành "chia cổ phần" cho những người mời bạn bè đăng ký tham gia. Ngay khi bạn click vào link này của mình, bạn cũng sẽ nhận được 1 cổ phiếu trị giá $27.9..... Share với bạn bè, mỗi 5 ref bạn kiếm được bạn sẽ được 1 co phieu...
Tương tự như Facebook, vừa chơi lại vừa kiếm được tiền hì
Chỉ còn 35 ngày nữa là hết vụ này rồi
Nhanh tay đăng ký nhé mn https://www.globallshare.com/vi/2855358.html

tình hinh là ai ref cho mình thì vui lòng pm yahoo nhé :D ....có gì tiện hướng dẫn và trao đổi hơn ....mạng mấy nay chậm .. làm ăn chán thiệt :(

tình hình là cáp đứt nên tuần này chĩ kiếm dc có 9$ :( ...hôm nay admin pay sớm ...và từ tuần sau sẽ pay vào ngày chủ nhật giờ US...mong mạng sẽ nhanh hơn để anh em ta cùng kiếm tiền lại ^_^

tình hình mạng đã nhanh .... và tuần này chĩ dc có 4.5$ :( ....các bạn nào ngừng chiến thì giờ chiến lại đi nhé ^_^ ... mạng đã nhanh và tỹ lệ notdone đã hết :p

nhưng ai reg cho mình thì vui lòng tạo 1 cái yahoo .. để có thắc mắc gì mình sẽ dễ chia sẽ hơn ... :(

e thấy 1 thành viên bên group facebook k nhận đc $ mặc dù đã báo là paid!
tuần này mình vẫn dc nhận ..có 4.5$ thôi :( vì cáp đứt mạng quá chậm :(...hôm qua nó lỗi hệ thống hay sao ấy .. nên hôm nay mới thấy tiền :(...

nó đang pay từ từ hay sao ấy :( ..sáng này minh cũng vừa nhận dc. thôi .....het task thì fake ip thay gmail nhe nguyentanhao....nghe đồn 3/10 mạng mới binh thường trở lại ... anh em chịu khó :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week