Socialssap 1 ngày 3-5$ có tut

Status
Not open for further replies.
mấy bạn ko chơi thì đừng reply linh tinh .... site mở ra cho cã bao nhiêu người chơi ,,, đâu phãi 10 hay 100 người thì chết site .. nói như các bạn chắc site sập lâu rồi ...tiền thì ai ko mún kiếm nhưng cái mình cảm thấy hướng dẫn dc. thì minh hướng dẫn cùng nhau kiếm tiền ... các bạn nói mình chia sẽ để nát site ...thì các bạn làm site khác có cẩn ref ko .. hay cứ đăng mà tuyển ... bùn cười thật .. ích kĩ vừa vừa thôi

Mình nói các bạn rồi ... kiếm dc bao nhiêu là tùy vào các bạn ..có người ít có người nhiều đó là do công sức mỗi người . còn việc acc bị band thì các bạn vi phạm rule thì nó band ( mà nó band vẫn pay cho các bạn ).. vậy tại sao tôi chơi từ lâu rồi vẫn ko bị gì ? ...tham gia 1 trò chơi là phãi chấp nhận rũi ro ...mún an toàn thì bán nhà gữi ngân hàng đi ( cũng chưa chắc an toàn 100%) để nhà bình thường mưa bảo cũng sập vậy...nói như các bạn ....ko chia sẽ thì caí topic Ref ra đời làm cái gì ?

Bạn phải hiểu là VN mình toàn nằm trong blacklist của mấy site kiếm tiền thôi, mấy anh nước ngoài share nhiều k sao chứ bạn nghĩ lại vn mình xem. Có site rồi là tìm cách cheat, cheat cho nhiều admin ban nick hết mà lại toàn ip vn, rồi đến 1 ngày có mấy bạn chơi đàng hoàng nhưng cũng bị ban thì hỏi ai ?

kiếm ngày 1$ tuy ít nhưng lâu dài, cứ vì cái lợi trước mắt rồi chốc cũng cạp đất mà ăn

Mình thấy 1 số bạn mình hướng dẫn rồi nhưng ko có kiên trì nên mình ko thấy đủ min pay ....nên từ giờ ai thật sự có kiên trì thì hãy pm mình nhé ^^

đã đăng ký rồi thớt ơi , pm yahoo không thấy

Đã reg
pm yahoo ko thấy trả lời
user: hhtuan00
bác share tut vào mail [email protected] cho minh nhé
Thanks

Last edited:
xin lỗi các bạn ..... dạo này mình hơi bận .. chỉ treo nick nên các bạn pm mình ko để ý ... tối nay mình thấy 1 số đã ref cho mình đã dc.pay ..xin chúc mừng các bạn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week