Socialssap 1 ngày 3-5$ có tut

Status
Not open for further replies.
sao càng ngày càng ít job thế, cả ngày được có 0.2$ :(
fake ip liệu có nhiều job hơn ko các bác
càng nhiều người làm thì càng it job, fake IP cung có nhiêu đó job ah bác

bạn up tut lên luôn đc k?
tại mìk k có yahoo mà h phải tải + cài đặt + reg acc thì mệt wá :)

tớ cũng ko biết nữa ....vẫn add dc ví paypal mà ^_^...còn acc cũ mới dc. thanh toán wa Z hay sao ấy

2 ngày này rồi, chán vỡ người ra, sắp đủ min pay rồi mà

vấn đề notdone là vấn đề chung :( mình cũng ko biết sao nữa ... nhưng riêng mình thì ....done 90% ....lâu lâu vài cái notdone ... và có những ngày nếu notdone nhiều thì minh sẽ clear cookie và fake ip dang nhap gmail khác ngay lập tức ...1 ngày mình chĩ xài dưới 10 cái gmail thôi ^_^....tối nay pay ...lại 1 buối tối đau tim cho các anh em :)) have a nice dayy

vấn đề notdone là vấn đề chung :( mình cũng ko biết sao nữa ... nhưng riêng mình thì ....done 90% ....lâu lâu vài cái notdone ... và có những ngày nếu notdone nhiều thì minh sẽ clear cookie và fake ip dang nhap gmail khác ngay lập tức ...1 ngày mình chĩ xài dưới 10 cái gmail thôi ^_^....tối nay pay ...lại 1 buối tối đau tim cho các anh em :)) have a nice dayy

cày lắm thế thì ae chả not done là gì :-l

có ai được pay chưa???

bác fake ip bằng gì thế

tình hình anh em dạo này sao rồi :D ....dạo này social nhiêu job .. treo 5 6 tiếng vẫn còn chạy @@.......tỷ lệ notdone cũng giảm hẳn..hay do mọi người nghĩ chơi nên dc. vậy :))

tình hình anh em dạo này sao rồi :D ....dạo này social nhiêu job .. treo 5 6 tiếng vẫn còn chạy @@.......tỷ lệ notdone cũng giảm hẳn..hay do mọi người nghĩ chơi nên dc. vậy :))
bác trả lời yahoo e đê

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week