Referrer SocialSharer - Kiếm 1$/1h

a3cap

Newbie
Reactions
93
MR
0.000
là sao cậu chỗ này ko hiểu lắm :D Youtube says you did not Like the Video! Try to refresh the page and try again. nó cứ nói thế này ... ko thấy lên point bạn nói kỹ tý đc ko :D ko thấy lên coint cậu
SUCCESS: Youtube says you Liked the Video! You got 0.8 Coins! Mình mới vô làm tiếp cái video đầu tiên cái best Iphone mình chỉ làm cái đó lâu lâu click thêm mấy cái kia cứ thế có coin :D

gaconex

Junior
Reactions
71
MR
0.000
chẳng dễ ăn như chủ thới bảo đâu. Ngày đầu bạn like với view hết, ngày hôm sau nó đâu reset cho bạn like, follow, G+.. lại mấy cái bạn đã làm. Xem video youbube chỉ được vài cái đầu coàn về sau là 1coin/view. Hầu hết mấy thằng tạo campain cũng đâu có giàu mà tạo 10coin/view. Cái mục tiêu 1$/ngày còn khó chứ đừng bảo 1$/h.
Ai cũng tạo thread về thằng này pr là dễ ăn lắm. Chủ yếu là ăn vào ref thôi.

chẳng dễ ăn như chủ thới bảo đâu. Ngày đầu bạn like với view hết, ngày hôm sau nó đâu reset cho bạn like, follow, G+.. lại mấy cái bạn đã làm. Xem video youbube chỉ được vài cái đầu coàn về sau là 1coin/view. Hầu hết mấy thằng tạo campain cũng đâu có giàu mà tạo 10coin/view. Cái mục tiêu 1$/ngày còn khó chứ đừng bảo 1$/h.
Ai cũng tạo thread về thằng này pr là dễ ăn lắm. Chủ yếu là ăn vào ref thôi.
mình thấy 1 coint .. nhưng mỗi mục nó quy định bao nhiu coin đó bạn ! bạn để ý lúc làm 130/192 =>145 / 192 ... đạt đủ 192 là xong mà

tienlam2312

Senior
Solutions
1
Reactions
254
MR
0.710
Follow me on Facebook
CÁC BẠN ỦNG HỘ MÌNH NẾU ĐƯỢC GIẢI MÌNH SẺ CHIA ĐIỀU RA CHO TẤT CẢ CÁC REF
site ko hiện list ref, nếu đoạt giải chủ thớt chia điều cho ae như thế nào, tớ thấy ko khả thi
giật cái top Kiếm "1$/1h" cũng thấy ảo quá

CÁC BẠN ỦNG HỘ MÌNH NẾU ĐƯỢC GIẢI MÌNH SẺ CHIA ĐIỀU RA CHO TẤT CẢ CÁC REF
site ko hiện list ref, nếu đoạt giải chủ thớt chia điều cho ae như thế nào, tớ thấy ko khả thi
giật cái top Kiếm "1$/1h" cũng thấy ảo quá

đúng, mình cũng thấy ko hiện list ref, chủ thớt tính sao :-?

đúng, mình cũng thấy ko hiện list ref, chủ thớt tính sao :-?
- Mỗi lần các bạn xác nhận ref mình điều kiểm tra số lượng ref . Mình đã nói rõ nếu dc giải mình lấy 100% giải đó chia đều ra cho mỗi ref đã xác nhận. Mình nghĩ k ai vì ít PP mà vào đây ăn hôi đâu:binhsua113: mà nếu có vào ăn thật thì coi như đi chùa zậy.

holilihan2

Senior
Reactions
546
MR
0.000
coi video 1 thời gian thì nó hiện ra cái này
ERROR: Sorry, there are no more coins to be earned at the moment. Please try again later.
làm sao để coi tiếp nữa? hay nó giới hạn coi video trong ngày vậy

coi video 1 thời gian thì nó hiện ra cái này
ERROR: Sorry, there are no more coins to be earned at the moment. Please try again later.
làm sao để coi tiếp nữa? hay nó giới hạn coi video trong ngày vậy
Youtube view phải k bạn nếu nó báo zậy là đã hết rồi mai coi tiếp hé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week