• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Analysis Socialbox đã trở lại và lợi hại hơn xưa| kiếm 5$/ngày

Hơ, có bác nào click Exchangebox xong mà hiện các kênh lên ko, e click xong nó ko hiện lên kênh nào cả.......add account cũng ko đc luôn?????

chung tinhf trang vs ban nay

Đã ref:
ID: maithanhhiep
mail: [email protected]

Thớt cho e xin chiếc ô-tô ra đường cho bằng chị bằng em nhé :p

Lỗi everywhere :D

sao imacross chạy không được vậy, imacross mới nhất đó. tool của thớt chạy cũng không được luôn.

Bên IE mình ko kết nối mạng được, không thấy chỗ gỡ và cũng ko cài lại dc ! Có chạy trên Firefox đc ko thớt!

cái tool chạy báo lỗi thớt ơi

có tí gọi là tài hèn sức mọn, mình tự tạo cái imacros hiện đang dùng ngon lành cành đào cả like và dislike và sub, các bạn download về dùng nhé. Ai có thể cho mình xin cái code để chọn channel khi auto chạy được không, cho nó auto 100% luôn, cái này của mình thì phải chỉnh channel rồi chạy. Thank nhiều.
Ẻm nó đây
Link 2

Last edited:
thấy tuển ref mà bonus toàn 0 ah! mình share Imacros cho mọi người luôn ở đây vậy! chỉ Imacos lưu data channel và chạy auto 24/24 nha! dow về giải nén copy vào thư mục chạy imacroC:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\iMacros\Macros vao youtube đăng nhập rùi vao Save ID chạy start.js! sau khi chạy xong vào thư mục dowload của imacros C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\iMacros\Downloads copy file MYCHANNEL.TXT vào thư mục datasource Imacros C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\iMacros\Datasources đường dẫn là của máy tôi!
cuối cùng là đăng nhập vào SB và chạy likes.js auto 24/24 đã test! không bị lỗi treo tốt trên VPS linux nha!
đây là link dow:
http://www.mediafire.com/download/29k5vldeehkh9dj/Macros_(2).rar
Lưu ý trong file MYCHANNEL là danh sách các channel của bạn nha! bạn xem và chỉ giữ lại nhunwng channel đã add vao SB account nha!(mỗi dòng 1 channel)
imacros này do mình tự viết có tham khảo và copy của một bạn trên TBN! update khi có sự thay đổi của admin SB! support cho bạn nào làm ref nhiệt tình cho mình nha! thanks các bạn

mình vào
thấy tuển ref mà bonus toàn 0 ah! mình share Imacros cho mọi người luôn ở đây vậy! chỉ Imacos lưu data channel và chạy auto 24/24 nha! dow về giải nén copy vào thư mục chạy imacroC:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\iMacros\Macros vao youtube đăng nhập rùi vao Save ID chạy start.js! sau khi chạy xong vào thư mục dowload của imacros C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\iMacros\Downloads copy file MYCHANNEL.TXT vào thư mục datasource Imacros C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\iMacros\Datasources đường dẫn là của máy tôi!
cuối cùng là đăng nhập vào SB và chạy likes.js auto 24/24 đã test! không bị lỗi treo tốt trên VPS linux nha!
đây là link dow:
http://www.mediafire.com/download/29k5vldeehkh9dj/Macros_(2).rar
Lưu ý trong file MYCHANNEL là danh sách các channel của bạn nha! bạn xem và chỉ giữ lại nhunwng channel đã add vao SB account nha!(mỗi dòng 1 channel)
imacros này do mình tự viết có tham khảo và copy của một bạn trên TBN! update khi có sự thay đổi của admin SB! support cho bạn nào làm ref nhiệt tình cho mình nha! thanks các bạn
mình vào làm thì không thấy file MYCHANNEL.TXT trong downloand

mình vào
mình vào làm thì không thấy file MYCHANNEL.TXT trong downloand
chạy file Start.js trong Save ID mới có file MYCHANNEL.txt bạn ah

Mình chạy file Start.js trong Save ID nó báo lỗi "Windows Script Host" bạn ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,035
Latest member