Spotlight Sở trường của các bác là gì

Sở trường của mềnh là Xả láng, mỗi lần Xả láng là 1 lần hồi hộp được ăn cả ngã về MO :rolleyes:

Nó là SNG phải ko bác
uh snd tuy nhiên vẫn có tour HU tour dạng này thường có số người chẵn 16-32-64... cứ solo rồi vòng từng vòng bán kết- chung kết

viết nhật ký,ngẫm nghĩ 1 ngày trôi qua thế nào,nghe nhạc cho đỡ phiền,ăn cơm rồi đút cho cún ăn,ru mèo ngủ

Chủ topic đang hỏi về poker mà behu, kaka :D

hand ups là 2 người chia bài mở luôn à
nếu thế thì ván thắng ván thua mất fee chơi làm gì
2 người chơi solo với nhau và đánh bình thường, thường thì mỗi người 500 chip nên rất nhanh close:)

Sở trường của mình là chuyển đổi OXY thành khí CACBONAT từng phút từng giây!

thể loại này thì em chưa đánh bao h ,chưa hiểu luật chơi có phải là chỉ đc cầm 1 lượng tiền cố định vào bàn ko bác
không phải bạn, thể loại này dc mang bao nhiêu $ vào bàn tùy ý nhưng nó ngược lại với thẻ loại no limit.

No limit thì nó cho mình bet không giới hạn, còn Fix limit thì nó giới hạn số tiền của mỗi lần bet.

ở preflop : nếu muốn bet thì mức bet ban đầu chỉ được bet 1SB, nếu muốn raise lên thì mỗi lần raise chỉ được raise thêm 1SB và mức raise cao nhất ở vòng này là 4SB (2BB)
ở flop : giống vòng preflop
ở turn : nếu muốn bet thì mức bet ban đầu chỉ được bet 1BB, nếu muốn raise lên thì mỗi lần raise chỉ được raise thêm 1BB và mức raise cao nhất ở vòng này là 4BB
ở river : giống vòng turn
bạn thử ngồi vào bàn thể loại này xem cách họ bet là biết ngay thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom