• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Số tiền nhận tối đa của acc payza chưa verify là bao nhiu

newmemgirl2

Senior
Reactions
81
MR
0.623
Em có đăng ký 1 cái acc payza em đã gửi đầy đủ cmnd và bill thanh toán internet cho nó mà nó cứ giở quẻ ko chịu verify.Nó cứ báo là em điền sai nên ko verify được.Nên giờ em chịu thua nó luôn, đành để acc payza unver vậy.Nhưng cho em hỏi là nếu chưa unver như thế mà em nhận tiền sạch ( trực tiếp từ web) thì tối đa em nhận được bao nhiu $ vậy.Mong ai có kinh nghiệm giúp đỡ em với :(

chưa ver thì nguy lắm bác, ver cho lành nhé, có PZ cần sell thì pm chữ ký cho nhanh

Tốt nhất cậu nên tạo acc khác với info chính xác rùi verify. Số tiền tối đá nhận đc cho acc unvery là unlimited. Nhưng nhiêu khi nó hold hay restrict thì không gỡ đc mà mất hết $.

Nên ver nhé bạn. PZ thì nó ít bị limit hay hold tiền như PP, nhưng PP limit hay hold tiền thì nó còn cho step để gỡ lấy tiền về, chứ PZ là khỏi động đậy gì luôn đó :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,020
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom