• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Số đt đk sms ở wmz bị hỏng phải làm sao đây

sa.n

Hero
Reactions
375
MR
0.000
- :( chào m.n ,
- sắp sang năm mới rồi , mà số đt đk wmz bị hỏng k làm lại được, " tết năm nay ăn gì mặc gì "
- thay đổi số đt , thì đến bước này nó lại gửi code 6 chữ số về số đt cũ thì nhận kiểu gì " hỏng rồi mà "
- ai có cách giải quyết giúp mình với , ai biết tiếng nga cho xin cái yahoo luôn ;-s

Первый этап смены номера мобильного телефона Вами успешно пройден. На Ваш прежний телефон 84982689xxx было выслано SMS сообщение со вторым проверочным кодом. Обратите внимание, что второй проверочный код состоит из 6 (шести) цифр. Введите этот код в соответствующем поле на данной странице и нажмите кнопку "Далее»". Если код будет введен правильно, процедура смены номера телефона будет успешно завершена и в качестве нового номера телефона будет установлен номер 84985400xxx. Обратите внимание, что число попыток для ввода кода ограничено, поэтому перед тем, как нажимать на кнопку "Далее»" убедитесь, что проверочный код введен Вами правильно. Если Вы не получили от нас SMS сообщение, Вы можете

hài cháy sim hay gì khác thì ra ngoài chi nhánh làm lại sim có gì đâu, ko thì xem như mất tài khoản WMZ nha bác

Mình cũng bị tình trạng giống như thớt :sosad: Ai bít cách j thì giúp với
Tks!

hài cháy sim hay gì khác thì ra ngoài chi nhánh làm lại sim có gì đâu, ko thì xem như mất tài khoản WMZ nha bác

hết cách mới phải lập topic này xin trợ giúp từ các bro , làm lại đc. sim còn lập topic chi nữa

Nếu sim đã đăng kí dưới tên của bạn thì bạn có thể làm lại cái sim đấy mà :) .

lý do vì sao không làm lại được sim vậy :D thường thì mang CMND ra cung cấp 5 số đt + nộp 20k là có sim mới mà :binhsua04:

hết cách mới phải lập topic này xin trợ giúp từ các bro , làm lại đc. sim còn lập topic chi nữa

không cần là phải bạn đứng tên đâu, nếu sim đó là sim của bạn và chưa có ai Đk sim đó, bạn có thể ra giải thích nó sẽ giúp bạn. nếu như sim đó chưa đc đk, Mình đã từng như thế nên mình biết dính hơn 100z mà ko đứng tên, ra nói giải thích với nó, nó Kiểm tra xong rồi cho đk làm lại sim

- - - Updated - - -

lý do vì sao không làm lại được sim vậy :D thường thì mang CMND ra cung cấp 5 số đt + nộp 20k là có sim mới mà :binhsua04:

nhìu chỗ nó làm khó bạn àhh, yêu cầu là sim phải đc đk dưới tên bạn rồi nó mới cho bạn làm lại, còn sim chưa đc đk thì nó làm khó lắm

mình cũng k biết , ra mình điền xong xuôi thông tin rồi , điền cả 10 số gần nhất chứ k phải 5 , ký ciếc xong hết rồi , đưa cho họ check , họ chốt 1 câu , sim bạn k thể làm lại đc, ức chảy máu mắt :(( ,

không còn cách nào sao :-ss

sim của bác đăng kí là lấy sim mới đc mà sao lại không cho :-ss

Yahoo thớt là gì Inbox cho mình đi

không cần là phải bạn đứng tên đâu, nếu sim đó là sim của bạn và chưa có ai Đk sim đó, bạn có thể ra giải thích nó sẽ giúp bạn. nếu như sim đó chưa đc đk, Mình đã từng như thế nên mình biết dính hơn 100z mà ko đứng tên, ra nói giải thích với nó, nó Kiểm tra xong rồi cho đk làm lại sim

- - - Updated - - -

nhìu chỗ nó làm khó bạn àhh, yêu cầu là sim phải đc đk dưới tên bạn rồi nó mới cho bạn làm lại, còn sim chưa đc đk thì nó làm khó lắm

Sim không đăng kí dưới tên bạn thì không có quyền làm lại nhé =)) . Mình đi hỏi cả chục nơi rồi :)) . Nếu mà được thì mình xin đi làm lại mấy cái Sim " đã bị mất " của mình như : 090x 999 999 , 016x 999 999 ... rùi =)) .

Sim không đăng kí dưới tên bạn thì không có quyền làm lại nhé =)) . Mình đi hỏi cả chục nơi rồi :)) . Nếu mà được thì mình xin đi làm lại mấy cái Sim " đã bị mất " của mình như : 090x 999 999 , 016x 999 999 ... rùi =)) .

bạn ko hiểu ý mình nói hả, làm lại đc nhưng với 1 điệu kiện sim đó 1 là đăng ký tên bạn 2 là chưa đc bất cứ ai đk hiểu ko, ko hiểu còn xoáy

bạn ko hiểu ý mình nói hả, làm lại đc nhưng với 1 điệu kiện sim đó 1 là đăng ký tên bạn 2 là chưa đc bất cứ ai đk hiểu ko, ko hiểu còn xoáy
Bạn gọi lên tổng đài xem mấy Sim mình nói ở trên đã được đăng kí dưới tên ai chưa nhé =)) . Mỗi người chỉ được đăng kí tối đa 3 Sim/ mạng thui bạn ơi . Mấy thằng bán Sim có lôi hết dòng họ ra cũng không thể đăng kí hết số Sim mà nó bán ra được :)) . Mà có ai lại dại đến nỗi đi mua mấy cái Sim đã được đăng kí dưới tên người khác không ? Nó bán Sim xong thì báo mất rồi xin làm lại cái khác để bán à =)) .

- :( chào m.n ,
- sắp sang năm mới rồi , mà số đt đk wmz bị hỏng k làm lại được, " tết năm nay ăn gì mặc gì "
- thay đổi số đt , thì đến bước này nó lại gửi code 6 chữ số về số đt cũ thì nhận kiểu gì " hỏng rồi mà "
- ai có cách giải quyết giúp mình với , ai biết tiếng nga cho xin cái yahoo luôn ;-s

thớt giải quyết xong chưa nếu chưa Inbox mình cái yahoo đi

- - - Updated - - -

Bạn gọi lên tổng đài xem mấy Sim mình nói ở trên đã được đăng kí dưới tên ai chưa nhé =)) . Mỗi người chỉ được đăng kí tối đa 3 Sim/ mạng thui bạn ơi . Mấy thằng bán Sim có lôi hết dòng họ ra cũng không thể đăng kí hết số Sim mà nó bán ra được :)) . Mà có ai lại dại đến nỗi đi mua mấy cái Sim đã được đăng kí dưới tên người khác không ? Nó bán Sim xong thì báo mất rồi làm lại xin khác để bán à =)) .

bạn ko tin bạn gọi tổng đài mà hỏi, mình đã từng Hỏi nè, sim là số ko có nhưng khi gọi tổng đài tổng đài nói 1 câu xin lỗi sim đã đc đăng ký cái gì đó, bạn phải đợi 1 năm nữa mới có thể đăng ký đc
bạn ko hiểu đừng phán ko tin bạn phone vào 1 số nào của tụi bán sim đẹp đi nhiều số là ko có, nhưng gọi tổng đài hỏi sim đó đã đc đk chưa tổng đài nó kt và nói đã đc đk rồi, nhưng chưa đc hòa mạng phải đợi 1 năm nếu sim ko hoạt động thì mới đc quyền đk

lúc trước dùng WMZ sim bị cháy do bấm sai pass 10 lần dính cả trăm WMZ trong đó lên ngồi nói chuyện 1 hồi nó cũng làm lại

- - - Updated - - -

Mình cũng bị tình trạng giống như thớt :sosad: Ai bít cách j thì giúp với
Tks!

nếu bạn cũng bị thì Inbox cho mình cái yahoo mình xem thử giúp đc ko nha, mạng Vina hay Mobi gì thì càng dễ hơn

@BeatViolin
về việc làm sim quả là hết cách bạn ợ
giờ xem ai còn cách nào khác ngoài cách làm lại sim k

nhân tiện cho mình hỏi số dt ở internetbanking vcb của mình bị mất số đã lâu ko làm lại dc . giờ phải làm sao nhỉ ?

nhân tiện cho mình hỏi số dt ở internetbanking vcb của mình bị mất số đã lâu ko làm lại dc . giờ phải làm sao nhỉ ?

nếu số dt đó có cmnd thì ra cửa hàng làm lại 5p, còn ko có thì ra bank đổi số dt khác

đi lên ngân hàng kêu nó đổi số là xong mà

- - - Updated - - -

@BeatViolin
về việc làm sim quả là hết cách bạn ợ
giờ xem ai còn cách nào khác ngoài cách làm lại sim k

để mình thử đi sao biết là ko đc, bạn sao pm yahoo ko trả lời?

website thì bị del , sđt thì hỏng , đen đủ thứ , wmz éo lấy đc. tiền chán cml

website thì bị del , sđt thì hỏng , đen đủ thứ , wmz éo lấy đc. tiền chán cml

vẫn chưa giải quyết xong àhh, làm sao mà ko xem trước để dính $ trong tk. 60 ngày ko dùng là bị Del số, del xong ko cho làm lại.
:binhsua01:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom