Tutorial Sơ đồ tấn công 4-3-3 giải ngân cho chu kì uptrend tiếp theo sau covid

Đã giải ngân hàng tiền đạo . Đợi đợt giải chấp tiếp theo là hàng tiền vệ tấn công

Giải thích sơ đồ 4 3 3 với bác. Có thêm hình vẽ sơ đồ thì tốt quá

Bắt quả đáy phê thật ... AE trong room còn đc chứng kiến pha vét hàng cs giết đội S đuổi bên ps . Mấy hôm nữa rảnh sẽ giải thích cho ace tại sao biết đc TT tạo đáy

Bắt quả đáy phê thật ... AE trong room còn đc chứng kiến pha vét hàng cs giết đội S đuổi bên ps . Mấy hôm nữa rảnh sẽ giải thích cho ace tại sao biết đc TT tạo đáy
Nhà nước ra tin nới room tín dụng rồi múc đi ae ơi

Nhóm King dẫn dắt TT đợt này . Tiếp theo là nhóm $ , Cạp , Phế ... Giải ngân thôi
bác giải thích giùm em với, $, cạp , phế là gồm những coin nào được không ạ? :)

TT khỏe quá ,,, điệp viên nằm vùng ở các cty ck báo về lượng lớn giải chấp đã đc thanh lý về vùng T6/2022 ... Chỉnh không nổi lại phi tiếp thôi ... Nhóm cạp tiếp tục dẫn sóng

TT quá đẹp test xg lên tiếp . Bật mí một chút đoạn nắm thóp tạo lập có chia sẻ cho ace trong room .
Bài toán như sau :
-> ở 1 điểm chán nản tận cùng với lượng lớn hđ S đổ vô -> muốn đóng số lượng khủng ào ào đổ vào thì cần làm điều gì . . . Hí hí hí ... Đó là đánh thốc từ sàn lên thẳng trần ở TT nát -> Tiếp theo điều gì xảy ra [ Tận hưởng thành quả qua các phiên rung lắc ]

Kinh quá . . . Vét sạch hàng :D :D :D 10 cây tím liên tục :D :D :D sơ đồ tấn công đẳng cấp :D :D :D . . . ACE lỡ cơ hội hơi tiếc đó , sóng lớn chứ ko nhỏ đâu , KN chinh chiến gần 20y

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom