Help SmartWebViewer - Sự kết hợp giữa Proxy + Macro + Web Browser

Tui cũng chiến Youtube nên mới biết vài cách để bypass được 301+ này nọ của nó, còn cách nào pro hơn thì chưa biết.
Cậu thích thảo luận thì ping YM: vinacaptcha để thảo luận cách mà cậu muốn code tool chiến cho youtube, càng khó thì càng có giá trị.
ra luôn cái tool chơi youtube đi thớt ơi

Tui cũng chiến Youtube nên mới biết vài cách để bypass được 301+ này nọ của nó, còn cách nào pro hơn thì chưa biết.
Cậu thích thảo luận thì ping YM: vinacaptcha để thảo luận cách mà cậu muốn code tool chiến cho youtube, càng khó thì càng có giá trị.
Pm ko thấy trả lời nhỉ có skype ko

tốt nhất là chỉ bán cho dân mmo và ko share ra quốc tế giong thánhp,ko thì nó fix,thì các thánh chuẩn bị trafic thật nó cũng cho là bot :cool:

Tool thì nhiều chức năng, phù hợp bác nào treo để seo web, chứt bot traffic thì chỉ cần load site tốt, hỗ trợ click random time, random toạ độ là tốt lắm rồi. Hơn nữa giá 2$/PC là quá chát, theo mình nghĩ 1 là thu phí theo tháng 2 là bán trọn gói hợp lý hơn.

Tool thì nhiều chức năng, phù hợp bác nào treo để seo web, chứt bot traffic thì chỉ cần load site tốt, hỗ trợ click random time, random toạ độ là tốt lắm rồi. Hơn nữa giá 2$/PC là quá chát, theo mình nghĩ 1 là thu phí theo tháng 2 là bán trọn gói hợp lý hơn.
bác bán sdt nước ngoài à

Cái richtextbox này xài control gì vậy cậu ?

Xài Fast Colored TextBox tốt nhưng nó chỉ hỗ trợ có vài loại font chữ, không tùy chỉnh font chữ được.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,013
173,081
Latest member
kieunuong20

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back