Help SmartWebViewer - Sự kết hợp giữa Proxy + Macro + Web Browser

có chỗ tự tay thêm useagent vào để Fake useagent nữa ( useagent dạng này nè: Mozilla/4.0 (compatible; MSIE 7.0; Windows Phone OS 7.0; Trident/3.1; IEMobile/7.0; SAMSUNG; GT-I8750)

Một chức năng chưa thấy là random time và chạy theo schedule. muốn tăng độ trust thì chức năng này chiếm hết 50%.
Có đấy pa, khi nào ra mắt tool tui chỉ cho cách dùng radom time và schedule :)

có chỗ tự tay thêm useagent vào để Fake useagent nữa ( useagent dạng này nè: Mozilla/4.0 (compatible; MSIE 7.0; Windows Phone OS 7.0; Trident/3.1; IEMobile/7.0; SAMSUNG; GT-I8750)
Có rồi cậu, bên Tab Configurations ấy :)

Bác học trường nào ra thế bác :D
ĐH CNTT Q. Thủ Đức ấy, quen hok?
Bạn nào muốn học cách viết ra được auto như thế này thì pm mình nhé, mình lấy giá rẻ thôi
Ngon vậy, Like cho cậu :)
Hèn chi bữa giờ chả bỏ đá banh. Mai đi cafe mang theo lap cho e xem ké (sẵn tiễn xin luôn hô hô) nha đại ca :D
Bế quan luyện công nên hok đi đá banh cùng em được :). OK mai gặp em !

- giải quyết được vấn đề check captcha của mấy site shorten link như adfly, adfoc, linkbucks, ... và các site image clicks thì ngon đó @VinaCaptcha (đa số các site này đều check random time nên rất khó nhận biet ). tích hợp các captcha solver services như : deathbycaptcha, captchatrader, ... cái này ông trùm rồi. :D
- cho phép save ra từng project của các site chiến khác nhau, và có thể chạy đồng loạt các project một cách độc lập. (có tool nc ngoài làm dc tất rồi nhe )
- về phần ssh/proxy/sock nên có những chức năng kiểm tra cơ bản đến chuyên sâu hơn. như check dup, check die, check live, ...
- hỗ trợ click bằng inspect element, click dc mọi thể loại, kể cả javascript mà ko cần click bằng tọa độ. (có tool nc ngoài làm dc tất rồi nhe )

====> Giaỉ quyết được những vấn đề trên sẽ làm tăng giá trị thương mại cũng như vòng đời sử dụng của tool.
Bác chắc pro mọi thể loại ngon ăn nhất của MMO nhỉ :D toàn đóng góp hay :D

Thanks.
=> Mấy cái này Tool đã có rồi nhé, bypass captcha = captcha solved service, tự phát hiện website có captcha thì dùng Macro nhé, tùy mỗi site mà người dùng tự định nghĩa Macro để bắt captcha khi nó hiện ra :)

=> Mỗi file Macro ông viết riêng cho một dự án nào đó là được mà. Với lại Tool này hổ trợ chạy đa luồng, đa dự án cũng lúc điều được, chỉ sợ VPS yếu quá chạy nhiều site cùng lúc hok nổi thôi.

=> Proxy: muốn check dup, live, fresh thì phải dùng tool riêng pa ơi.

=> Clicker: có support đủ kiểu click, từ chiếm chuột với hok chiếm chuột nên ông an tâm.
Anh ơi làm ơn cho em hỏi làm thế nào để tự phát hiện website có captcha bằng Macro ạ (đây là dùng tool Macro recoder hay là addon Macro ạ?), em muốn giải quyết các captcha bằng các dịch vụ giải quyết captcha thì làm thế nào ạ? Em cảm ơn ạ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week