• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning smartcash.vpb.com.vn lừa đảo khách hàng

sao thằng vpb này mình reg ko được nhỉ? Call phone bấm 4 số PIN, xong cái nó đọc lại Pin có 1 số......vkl thế
định danh cũng bị nó hốt cậu ạ

mình định danh visa này rồi mà rút từ PP về vẫn chưa thấy vào, bác nào hướng dẫn với
các bác cho em hỏi muốn kích hoạt thẻ thì phải nạp tối thiểu bao nhiêu,và bằng cách nào.
Thank!

mình định danh visa này rồi mà rút từ PP về vẫn chưa thấy vào, bác nào hướng dẫn với
cái này ko rút dc pp

thế rốt cuộc là nạp qua ngân hàng thì min bao nhiêu, thẻ thì min bao nhiêu, bọn này bát nháo thật

chết bà, vậy định danh cái này là vô ích hả mọi người? hazz

Cái này không phải scam nhé cậu, cậu thấy nó hiện định danh thẻ không ? Nó bắt buộc phải xác định danh tính của cậu 1 lần mới xài tiếp. Cậu scan CMND , gọi nhân viên của nó tới lấy, 3 ngày sau thẻ xài vô tư nhé. Nên xem xét kĩ để nói người khác có scam hay không. Đụng 1 tí là noi scam không hay.

Cái này không phải scam nhé cậu, cậu thấy nó hiện định danh thẻ không ? Nó bắt buộc phải xác định danh tính của cậu 1 lần mới xài tiếp. Cậu scan CMND , gọi nhân viên của nó tới lấy, 3 ngày sau thẻ xài vô tư nhé. Nên xem xét kĩ để nói người khác có scam hay không. Đụng 1 tí là noi scam không hay.

về vấn đề này bên vpb đã gọi điện xin lỗi và đã nói sửa đổi lại cho đúng rồi nhé ! còn từ bữa giờ mình ko sử dụng dịch vụ của nó nữa nên ko biết có đúng như những gì nó nói trong cuộc dt đó ko ,
đưa thông tin sai lệch lên trang chủ, gây hiểu lầm cho khách hàng ,nhân viên thì trả lời mỗi đứa 1 kiểu , làm việc thiếu chuyên nghiệp , khác gì lửa đảo , làm việc gì cũng vậy uy tín khách hàng luôn phải đặt hàng đầu , 1 lần mất tín vạn lần mất tin , còn mỗi lần t xài nó ko bắt định danh như c nói nhé ! và nhân viên nó cũng ko nói như vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom