Smallboy - Tool scan ssh, check blacklist, check http connect (fresh)

Status
Not open for further replies.
cái chức năng check http connect ko biết có chuẩn ko, có thể cho mình test chứ, vì hầu hết tool check ssh đều ko chuẩn ở cái này, nếu ok mình sẽ mua

có thêm chức năng đẩy ssh lên server theo chỉ định được ko cậu ? ví dụ được 20 con ssh thì post lên server .
code chung giành cho tất cả mọi người không có chức năng này, nhưng nếu những bạn mua có nhu cầu viết thêm thì mình sẽ viết thêm :D
p/s : có tự tin là tool scan tốt hơn smad scan ssh ko cậu ?
như giới thiệu và cách giao dịch như #1 nha, chậm hơn tool của bạn đang sử dụng sẽ refund từ trung gian :D

cái chức năng check http connect ko biết có chuẩn ko, có thể cho mình test chứ, vì hầu hết tool check ssh đều ko chuẩn ở cái này, nếu ok mình sẽ mua
chuẩn nha bạn, b nhận tool nếu check không chuẩn có thể report nhận refund từ trung gian như giới thiệu ở #1 :D

Bao giờ chính thức bán thế cậu :)
bắt đầu tuần sau nhé :D

Được dùng thử ko c và 1 key dùng được mấy máy ạ ?
k dùng thử vì mình tự tin tool chạy rất tốt, nếu các b thấy k tốt hoàn toàn có thể report trung gian và nhận tiền refund. :D

phương thức giao dịch như #1 nhé, các b up tool đang dùng zip lại kèm password, up lên host rồi sau đó gửi link vào topic. khi thấy tool k tốt thì mình và các b sẽ teamviewer trực tiếp giải nén tool các b đã upload và tool của mình chạy và kiểm chứng :D

mình bán 1 lần vì sợ cracker và coder khác trộm đồ bán giá rẻ thì chán lắm :D mà giá tool như vậy là rẻ rồi, dùng mãi mãi, còn nếu tính theo tháng thì cũng chỉ 2.5$/tháng :D

cho tớ đăng kí 1 slot nhé

cấu hình khuyến nghị để scan ssh của tool này là ntn hả bạn ?

cấu hình khuyến nghị để scan ssh của tool này là ntn hả bạn ?
cấu hình máy nào cũng đều dùng được tool, chỉ cần cài đặt số thread phù hợp để không bị 100% cpu là được :D

cấu hình máy thấp để thread thấp, cấu hình máy cao để thread cao, không mất công cài đặt chia vps để scan, k phải mở nhiều lần tool để scan, bạn chỉ cần 1 thao tác cài đặt số thread phù hợp với cấu hình của vps, ví dụ 500, 1000, 5000, 10000,... :D

khi dùng tool này scan trên vps, thì cần fake ip toàn máy hả cậu? vì hầu như vps nào cũng cấm scan ssh mà. @smallboy

@winterlove

Nếu rule của dịch vụ bán vps cấm scan ssh thì các b fake ip vps bằng proxfier thì vẫn scan được, cái này gọi là tut scan trên mọi vps :D

Nếu rule của dịch vụ bán vps không cấm scan ssh thì cũng không cần fake ip :D

mình không bán theo tháng, mình bán fulltime dùng mãi mãi, cam kết chất lượng, k chất lượng sẽ refund :D
chưa hiểu cách bán và refun của bạn ?

chưa hiểu cách bán và refun của bạn ?
Là mình cam kết tool của mình tốt hơn tất cả những tool các b từng sử dụng, nếu như các b nhận tool của mình chạy chậm hơn tool của các b sẽ được refund từ trung gian, vì là giao dịch trung gian, tiền của các b sẽ do trung gian giữ. :D

và như quy định trước khi giao dịch các b zip file những tool của đã dùng có password (nếu k muốn mình tải về rồi giải nén). sau đó nếu như tool k tốt thì mình và các b sẽ tải file đó về và b giải nén ra. rồi teamviewer trực tiếp test các tool để đảm bảo 1 trong 2 bên k scam, #1 mình nói vấn đề này rồi :D

mới ra bản đầu tiên mà tự tin tốt nhất , code kinh rứa à :mad:

chưa thấy cái topic nào design tệ như này =,=

Nghe có vẻ hấp con nhà bà dẫn nhỉ

Hóng review :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member