Suggest Smad SSH Fresh Checker Pro

giờ em mới để ý.... thấy
mỗi lần chạy tool trên một pc/vps khác nhau, tool đều có một key riêng, khi transfer ngày sử dụng sang key khác thì vẫn phải login vào cái vps có cái key đó..
lỡ mà không may, vps đó die .... thì làm sao bác :eek::eek:

giờ em mới để ý.... thấy
mỗi lần chạy tool trên một pc/vps khác nhau, tool đều có một key riêng, khi transfer ngày sử dụng sang key khác thì vẫn phải login vào cái vps có cái key đó..
lỡ mà không may, vps đó die .... thì làm sao bác :eek::eek:
bạn lưu lại key chứ. bí quá thì pm yahoo support cho bạn

Bản chính thức thương mại hóa, các key về trước sẽ không còn sử dụng được, cần setup bản bên dưới để tạo key mới, các bạn đã mua key thì có thể Transfer key qua xài tiêp hoặc PM yahoo smadteam để được hổ trợ

DOWNLOAD SMAD SSH FRESH CHECKER PRO 1.0.8 :
http://www.mediafire.com/download/b5m0uqkof37yo6l

Last edited:
không hiểu cái check blacklist là ntn, check thì phải lọc ra cái nào ko blacklist, lọc ra blacklist để làm gì nhỉ

Đã nhờ 1 pro crack đc tool này rồi nhé ae, khỏi cần key gì cả :rolleyes: , dù gì cũng thank thớt ;)
Mình nghĩ các bạn crack nên tôn trọng trí tuệ đề còn động lực làm nhiều tool cho cộng đồng MMO VN, giá thành rẻ và hổ trợ tốt cho các version nâng cấp. Các bác kiềm tiền trên tool thì cho em kiếm tiền trên code với chứ :D. Các bác lỡ crack thì chắc bỏ nghề làm xài private hết quá :D

mình thì cần cái không blacklist để dùng, check nhanh nhưng ko có lọc cái không blacklist thì chán vãi

OK là không dính BL đó bạn, filter cái đó là OK
mình check thử trong site vẫn blacklist mà,nên mới hỏi

Mình nghĩ các bạn crack nên tôn trọng trí tuệ đề còn động lực làm nhiều tool cho cộng đồng MMO VN, giá thành rẻ và hổ trợ tốt cho các version nâng cấp. Các bác kiềm tiền trên tool thì cho em kiếm tiền trên code với chứ :D. Các bác lỡ crack thì chắc bỏ nghề làm xài private hết quá :D
chém tý cho vui thôi, bác đừng lo quá, chưa crack đc đâu :D

Bác giảm giá tools đc không, chứ giá cao quá mắc công đi crack.
Ah, bác nói rõ cho mình cái Blacklist là gì đc ko, chứ bác nói dùng để ấy ấy là gì mình ko hiểu.

Bản chính thức thương mại hóa, các key về trước sẽ không còn sử dụng được, cần setup bản bên dưới để tạo key mới, các bạn đã mua key thì có thể Transfer key qua xài tiêp hoặc PM yahoo smadteam để được hổ trợ

DOWNLOAD SMAD SSH FRESH CHECKER PRO 1.0.8 :
http://www.mediafire.com/download/b5m0uqkof37yo6l

cần điều chỉnh kết quả: city, state, country ... (mất 1, 2 hay thậm chí cả 3) => rất nhiều trường hợp ra: N/A, N/A, N/A :eek::eek::eek:

lòng chỉ muốn nó trở nên tốt hơn ... chứ không phải là kẻ phá hoại :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

khối người thèm hàng crack ấy chứ :3
miệng thì nói này nọ...thử public hàng crack ngon lên coi....đảm bảo kéo tẹt ga :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week