Request Skrill/MB mới tăng fee?

sunriselfc

Newbie
Reactions
11
MR
0.049
Các bác cho em hỏi chút.. hôm qua e rút 271$ từ MB về, sáng nay thấy có tin nhắn $ về đến TK Techcombank (chưa lần nào nhanh thế này), nhưng khi xem ra thì về đến bank còn có 223.8$. Tính fee bọn Tech là 2$ thì hóa ra bank trung gian nó ăn của e 45$ cợ ạ? :((

Các bác cho em hỏi chút.. hôm qua e rút 271$ từ MB về, sáng nay thấy có tin nhắn $ về đến TK Techcombank (chưa lần nào nhanh thế này), nhưng khi xem ra thì về đến bank còn có 223.8$. Tính fee bọn Tech là 2$ thì hóa ra bank trung gian nó ăn của e 45$ cợ ạ? :((
skrill từ lâu đã chuyển sang nghề bán dao cắt cổ, ko biết sao:D

Giờ phí rút về bank của Skrill là bao nhiêu vậy bác ?
4% hoặc 30$ , cũng ko rõ vì mới rút vài lần, và cũng ko quan tâm nó trừ fee mấy vì đã quen rồi, he. Rút bank thì tính đường khác nhé, đừng có rút bank ở skrill.

4% hoặc 30$ , cũng ko rõ vì mới rút vài lần, và cũng ko quan tâm nó trừ fee mấy vì đã quen rồi, he. Rút bank thì tính đường khác nhé, đừng có rút bank ở skrill.
Nó mới tăng phí hả bác . Trước em rút thì max có 60k VND là cùng rồi . Giờ ko ngờ nó lên đến những 30$ .

Nó mới tăng phí hả bác . Trước em rút thì max có 60k VND là cùng rồi . Giờ ko ngờ nó lên đến những 30$ .
Từ cuối năm 2011 mình đã bị trừ rồi. Tiền từ nước ngoài về giờ hên xui lắm. Xui thì bị đi qua ngân hàng trung gian, và fee thằng này sẽ lấy, hoặc có khi bank cố tình làm vậy, chứ mấy bank nổi tiếng mà còn bày đặt đi qua bank trung gian, chắc mình cũng mở cái bank trung gian để hút máu, he

vụ này lâu rùi :D chắc do ăn ở

MB phí cao vậy sao?

Do bạn ko tìm hiểu kỹ thôi, sao không dùng ACB?
Mình rút Skrill về ACB lúc nào cũng chỉ có $2 fee bank (fee withdraw thì skrill nó trừ lúc đặt lệnh rồi, tầm $4 gì đó) lần gần đây nhất là hơn 1 tuần trước, mình thấy nếu rút tiền về VN thì Skrill lời hơn hẳn Paypal, bán $ bét nhất cũng được 21000 VND

Do bạn ko tìm hiểu kỹ thôi, sao không dùng ACB?
Mình rút Skrill về ACB lúc nào cũng chỉ có $2 fee bank (fee withdraw thì skrill nó trừ lúc đặt lệnh rồi, tầm $4 gì đó) lần gần đây nhất là hơn 1 tuần trước, mình thấy nếu rút tiền về VN thì Skrill lời hơn hẳn Paypal, bán $ bét nhất cũng được 21000 VND
Vậy đề nghị bà con dùng ACB xem chứ vcb , ctg phí cắt cổ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,792
Latest member
bk8bingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week