site xem youtube kiếm tiền

mô bạn đó đâu tư paypal phí 0.5 với 5% để rb cho bạn ấy đủ tiền đâu tư lun, đầu tư chưa k biết khổ ghê:D
chưa bác
đang tính dep mà có thằng gọi đi bia giờ mới về
thế là tình hình không đủ 14$ rồi. dep làm 2 lần được không bác ơi. PM e đang có hơn 1$ nữa, cộng vào chắc đủ 14$

hay e chyển cho bác 1 thẻ 20k bác chuyển cho e 1$ để dep 1 lần được không ạ hjx

với lại e có 1 thắc mắc là mình đầu tư vào 14$ thì đc 700 view
nhưng sau đó đỗi ví dụ 1 ngày mình bỏ ra thêm 1 khoản đề đầu tư giữ group hiện tại thì 700 view đó vẫn được duy trì hay là ntn ạ

với lại e có 1 thắc mắc là mình đầu tư vào 14$ thì đc 700 view
nhưng sau đó đỗi ví dụ 1 ngày mình bỏ ra thêm 1 khoản đề đầu tư giữ group hiện tại thì 700 view đó vẫn được duy trì hay là ntn ạ
để mình chuyển 1.2$ pp cho bạn đủ 14 đô bạn dép thêm 1 đô pm đó nữa để giữ group lun, k hôm sau trừ xún group 2 0.15$ mất công, còn view tối thiểu 1$ 50 view mỗi lần bạn tái đầu tư 1 đô bạn add link tùy bạn.

để mình chuyển 1.2$ pp cho bạn đủ 14 đô bạn dép thêm 1 đô pm đó nữa để giữ group lun, k hôm sau trừ xún group 2 0.15$ mất công, còn view tối thiểu 1$ 50 view mỗi lần bạn tái đầu tư 1 đô bạn add link tùy bạn.
bạn có face hay yahoo ko?
face mình: https://www.facebook.com/langthang.dochanh
yahoo: duclinh_9193

đã nhận rb từ thớt. để dep vô xem sao

sao dep vô mà nó ko nên group ạ

điên ak, ai đã dám đầu tư là đã chấp nhận rủi ro, bạn ko có j phải như vậy, cứ RB bt đi, ak mà site ra bao lâu rùi
làm người ai làm rứa,mình nói rõ lãi đang giảm mạnh giảm từng ngày một,lượng dep đang ở ngưỡng rút tiền về thôi,chỉ tham gia group 1 2,nó ổn định, đang chờ tình hình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,810
Latest member
Huynguyen1407

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week