site xem youtube kiếm tiền

hangochiep

Verified
Reactions
281
MR
1.070
$500.00
HUỚNG DẪN CHƠI MIỄN PHÍ KHÔNG CẦN ĐẦU TƯ :

https://www.mypaidtube.com/?ref=4815

Last edited:
cụ thể là làm gì vậy cậu , depost tiền cho cậu rồi nhận lãi mỗi ngày hay sao :D

Đầu tư 100$ mà ngày 23$ thì mấy mà thàng đại gia ạ
Và 100$ mjnh đầu tư thì đc nhận lãi ngày 23$ trong bao nhiêu ngày

Đầu tư 100$ mà ngày 23$ thì mấy mà thàng đại gia ạ
Và 100$ mjnh đầu tư thì đc nhận lãi ngày 23$ trong bao nhiêu ngày
vấn đề bạn phải giữ được group,để tụt group bạn chia lãi thấp,bạn tính toán để vào group mình mong muốn.

đầu tư 2$ sẽ vào group 2, khi đó lãi hằng ngày là 0.15$ tức mất 150VP, sau đó bạn vào mục bonus video lấy về 200VP bù lại VP bạn mất sẽ giữ được group
Vậy tương tự nếu đầu tư 103$ để vào group 6 thì mỗi ngày lãi 21.384$ tức mất 21k384 VP tức là mình cần đầu tư lại 12,3$ và thực tế mình đc khoảng 9$
Mình tính thế đúng ko?
Và nếu ở group này thì khi vào mục bonus video thì mình sẽ lấy về đc bao nhiêu VP
Nữa là fee khi pay về paypal và pm là bao nhiêu ạ? Tỉ giá pm cao hơn ph nên chơi bằng pm lợi hơn.
Tính thế đúng ko bạn nhỉ

đầu tư 2$ sẽ vào group 2, khi đó lãi hằng ngày là 0.15$ tức mất 150VP, sau đó bạn vào mục bonus video lấy về 200VP bù lại VP bạn mất sẽ giữ được group
Vậy tương tự nếu đầu tư 103$ để vào group 6 thì mỗi ngày lãi 21.384$ tức mất 21k384 VP tức là mình cần đầu tư lại 12,3$ và thực tế mình đc khoảng 9$
Mình tính thế đúng ko?
Và nếu ở group này thì khi vào mục bonus video thì mình sẽ lấy về đc bao nhiêu VP
Nữa là fee khi pay về paypal và pm là bao nhiêu ạ? Tỉ giá pm cao hơn ph nên chơi bằng pm lợi hơn.
Tính thế đúng ko bạn nhỉ
đúng rồi bạn và hơn 10 ngày để hoàn vốn, phí dep vào đối với payza paypal 0.5$ và 5% tổng số tiền bạn dep,còn rút vô tư,rút cổng nào cũng được.Vậy dep pm k tốn phí.còn về bonus bạn bỏ mục đó cũng được vì bạn tái đầu tư,muốn kiếm 0.2$ đầu tư lại cũng tốt

Bạn đã pay lần nào chưa? Ko biết có ổn ko để dep 1 ít nhỉ

Mà 1 ngày mình cần xem bao nhiêu video

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,810
Latest member
Huynguyen1407

Most viewed of week

Most discussed of week