New Site up ảnh kiếm tiền mới picbuck.us

update : đã sửa kích thước thumb hiển thị đẹp trên site và forum , không còn bị quá to nữa , anh em chiến mạnh lấy tiền ăn mì nào :-"

Mà góp ý với chủ thớt 1 câu : Chơi adf.ly mà link đến đống ảnh đồi trụy này thì sớm muộn cũng bị ban nick :|, chơi linkbuck đi.

Thêm cột tiền của ref kiếm được cái nhể :binhsua80:

payment qua EAB thì pm chủ thớt để được pay nhé ,cột tiền ref tớ đang vẽ ,pm yahuu tớ cái nha
bro mmoseoprint check PM trong acc picbuck nhé

Mà góp ý với chủ thớt 1 câu : Chơi adf.ly mà link đến đống ảnh đồi trụy này thì sớm muộn cũng bị ban nick :|, chơi linkbuck đi.

cảm ơn bro đã góp ý tâm sự ^^ chơi linkbuck khó chịu cho người dùng ,có gì pm yahu tớ đàm đạo

hay chơi cái bc.vc gì đấy cũng được adf dễ đi lắm

Em cùng câu hỏi với bác này :binhsua123:

để mình trả lời cả 2 bạn : việc check bạn có cheat hay không vô cùng đơn giản
thứ 1 : chỉ up có vài ảnh nhưng lượt view thì ngày não cũng tăng ầm ầm ,hoặc up nhiều nhưng 80% lượt view ở vài ảnh
thứ 2 : kết quả tìm kiếm trên google không có ảnh của bạn

cảm ơn bro đã góp ý tâm sự ^^ chơi linkbuck khó chịu cho người dùng ,có gì pm yahu tớ đàm đạo

Cậu chơi adf.ly rồi sẽ 1 ngày bị ban ko thương tiếc :| Mình chơi được hơn 1 năm, đến 1 ngày đẹp trời nó ban vì có liên quan đến adult :|

linkbuck tuy rate có thấp hơn adf.ly nhiều nhưng rốt cuộc thì tiền lại nhiều hơn do linkbuck nó tính chuẩn, còn adf.ly thì mình mới bỏ nó cách đây vài ngày sau khi thử dùng LB, rõ ràng adf.ly cheat rất mạnh

thôi gỡ đi cho rồi vậy :)) khách view gặp adfly chắc cũng ngại

admin đang dẫn đầu ,ai đua với admin không
(up lại cái ảnh cho ông ở dưới khỏi kêu xx)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week