SCAM site tiendientu.exchange scam không chịu chuyển tiền và trốn ko trả refund

Cho bổ ỉa vào mặt mày cái nữa rồi té khỏi topic này cho đỡ tốn time
cái con đỉ me mày tao bố thí cho mày 2tr380 đó con chó m đủ trò quá ròi đó dis con me mày nhà m , tao hy vọng mày nuốt trôi số tiền đó cái con đỉ me mày cái thang lol ad TienDienTu con me mày nha

Cho bổ ỉa vào mặt mày cái nữa rồi té khỏi topic này cho đỡ tốn time
cái con đỉ me cái website làm ăn như con cạc , sdt *** ai bắt , nhân viên thì chỉ có 1 cái dís me nói chuyen vs kahchs hàng bố láo như chó , cái con đỉ me mày hy vọng mày ăn đc 2tr380 đó , tao bố thí đó con chó dis me mày , kêu lên phường thì *** lên , bắt tao show cmnd của thằng em tao mày mới chịu à m có bi ngu ko ?? tao giữ CMND của em tao làm cc gi thằng chó dis me thằng loz cha nhà mày con chó

hihi :)) t thấy thằng admin đó đâu có pro. có bạn là pro thôi. vs lại vô sân chơi ng ta thì chơi theo luật ng ta đi. chơi ko dc thì chịu bị scam đi. la làng như chó vs mèo thì mai topic này cũng bay thôi :))
dis me tao đã gửi tiền cho nó trc mà ko theo luật nó à , nó muốn cái CMND của thằng em tao , thì lam sao tao đưa nó đc . mày bị cc gi thê

bố đời o_O:D
Theo ý mình thì chủ thớt lỡ nạp tiền rồi muốn lấy lại phải theo luật của nó thôi, còn bố đời mình nghĩ thằng admin của tiendientu mới bố đời, Đọc comment nãy giờ thấy chửi khách hàng te tua. cứ nói khách hàng scam trong khi chưa xác minh và chứng minh đc thớt này scam chỗ nào mà chửi như bố ngta. mod vào ban hết đám chửi tục cho đỡ tức. Hóng vụ này xem mod cách giải quyết.

Theo ý mình thì chủ thớt lỡ nạp tiền rồi muốn lấy lại phải theo luật của nó thôi, còn bố đời mình nghĩ thằng admin của tiendientu mới bố đời, Đọc comment nãy giờ thấy chửi khách hàng te tua. cứ nói khách hàng scam trong khi chưa xác minh và chứng minh đc thớt này scam chỗ nào mà chửi như bố ngta. mod vào ban hết đám chửi tục cho đỡ tức. Hóng vụ này xem mod cách giải quyết.
thì t nói vu vơ ấy mà :)) vs lại cái kiểu xốt xa xốt xắn này thì như mấy tay cam mơ lắm :))

tui đang hóng , tui phải bắt thằng Admin tiendientu ói ra lại số tiền đó mới chịu , định bỏ cuộc rồi mà tui mong Mod sẽ đứng trung gian giải quyết vụ này cho công bằng ! tui là chủ biên lai mua hàng của nó mà nó nói tui có yếu tố lừa đảo tui ko biết tui lừa cái gì luôn bro , bro ở giữa còn thấy vậy chỉ có thằng tiendientu cố chấp thôi

thì t nói vu vơ ấy mà :)) vs lại cái kiểu xốt xa xốt xắn này thì như mấy tay cam mơ lắm :))
Ai mất tiền mà không sốt xắng bạn. Thử bạn chuyển tiền cho ngta mà ngta không chịu trả xem bạn có ngồi như trên đống lửa không. mình chưa biết chủ thớt thế nào nhưng vẫn đang nghiêng về với chủ thớt, vì admin trang kia chửi khách hàng và cố tính làm khó mà mình vẫn chưa hiểu lý do gì làm khó?

Ai mất tiền mà không sốt xắng bạn. Thử bạn chuyển tiền cho ngta mà ngta không chịu trả xem bạn có ngồi như trên đống lửa không. mình chưa biết chủ thớt thế nào nhưng vẫn đang nghiêng về với chủ thớt, vì admin trang kia chửi khách hàng và cố tính làm khó mà mình vẫn chưa hiểu lý do gì làm khó?
Mong Admin hoặc mod giúp em làm sáng tỏ vụ này chứ giơ tiền của em nó giữ thế kia em cũng chã biết làm gì ( em đã làm theo yêu cầu nó đưa cmnd của em cho nó mà nó ko chịu , nó muốn cái cmnd của chủ tài khoản chuyển tiền ) mà em ko chuyển tiền vì 28 tết ngân hàng đóng cửa nên em nhờ 1 thằng em chuyển dùm và nó muốn cái CMND đó , em k sở hữu cái CMND đó thì nó nói em lừa đảo WTF trong khi tên email sdt của em nằm trong cái biên lai của nó .

@ thằng chủ chớt: Giao dịch của mày có yếu tố lừa đảo. Mày xác minh được thì tao giải quyết, không thì tiền mày nằm im đấy. Thích ý kiến gì lên phường giải quyết

@ mấy thằng linh tinh: Không biết gì im mẹ nó mồm. Đừng kiểu tát nước theo mưa

Hết
Mình ngoài cuộc thật và không hiểu chuyện gì, hóng xem bạn vào làm rõ bản chất sự việc nhưng thấy cái comment của bạn cũng chẳng xem thiên hạ là gì, xem khách hàng tiềm năng và tương lai là những thằng linh tịnh thì em xin phép lấy cái link này post vào mấy group mua bán online ở trên fb và tele cho mọi ng né. Đang tính hóng xem bạn chuyên nghiệp cỡ nào, hóa ra là vậy thì cứ post hết tất cả các group xem, chửi khách hàng như abcd vậy xem còn ai muốn làm khách hàng của bạn để lâm vào hoàn cảnh giống thớt không? Xin phép cái link ....

Không nói ai đúng sai, xem cái khoanh vàng thôi là ta quyết định không bao giờ giao dịch với tiendientu làm gì rồi :eek:

không biết smod giải quyết không ?
phải trung gian thôi mà có vè phần đúng nghiên chủ thớt.
Mình nghĩ mod chả làm đc gì, nick của admin tiendientu thì là nick thường chả có bảo hiểm, giá trị nick cũng bình thường, Nếu tiendientu k trả tiền thì thớt cũng mất thôi.

site này bị phốt suốt, thằng chủ site nói chuyện ngông nghênh hay làm khó dễ người khác, ra vẻ bắt xác minh để chống scam các thứ thực ra cố tình làm khó, mình cũng từng bị 1 lần, auto mua bán "tiền điện tử" mà mua xong cái bắt lấy sdt mua gửi tin nhắn mã đơn hàng đến sdt nó, gửi xong qua ngày hôm sau nó trả lời chụp thêm hóa đơn vcb gửi nó xem, hôm sau nữa trả lời bắt cầm cmnd trước ngực gửi như tội phạm, cuối cùng sau 3 4 ngày mới giao dịch xong, có vài triệu cũng tính bỏ mẹ đi, mà bình tĩnh làm theo yêu cầu nó rồi cạch mặt nó luôn :mad:

Hài VKL mấy thằng tát nước theo mưa :)) Nó chửi tao trước thì tao phải ăn nói nhẹ nhàng với nó ah :)) Tao chỉ lịch sự với những người lịch sự. OK? Giao dịch không chính chủ thì tao yêu cầu xác minh. Ko xác minh được thì tao hold. Có gì sai ở đây không :)) Còn thích ý kiến thì cứ lên phường mà trình bày thằng tiendientu nó lấy tiền của em, có gì đâu mà phải xoắn :))

site này bị phốt suốt, thằng chủ site nói chuyện ngông nghênh hay làm khó dễ người khác, ra vẻ bắt xác minh để chống scam các thứ thực ra cố tình làm khó, mình cũng từng bị 1 lần, auto mua bán "tiền điện tử" mà mua xong cái bắt lấy sdt mua gửi tin nhắn mã đơn hàng đến sdt nó, gửi xong qua ngày hôm sau nó trả lời chụp thêm hóa đơn vcb gửi nó xem, hôm sau nữa trả lời bắt cầm cmnd trước ngực gửi như tội phạm, cuối cùng sau 3 4 ngày mới giao dịch xong, có vài triệu cũng tính bỏ mẹ đi, mà bình tĩnh làm theo yêu cầu nó rồi cạch mặt nó luôn :mad:

em lạy , cái khó của em là chủ thẻ không phải em , em đã cố giải thích cho nó hiểu mà nó nói : 1 là hình CMND của chủ thẻ 2 là tiền mày nằm im đấy , em cũng bó tay lên đầy nhờ giúp , mà nói thiệt nó ko trả thì coi như mất luôn

Hài VKL mấy thằng tát nước theo mưa :)) Nó chửi tao trước thì tao phải ăn nói nhẹ nhàng với nó ah :)) Tao chỉ lịch sự với những người lịch sự. OK? Giao dịch không chính chủ thì tao yêu cầu xác minh. Ko xác minh được thì tao hold. Có gì sai ở đây không :)) Còn thích ý kiến thì cứ lên phường mà trình bày thằng tiendientu nó lấy tiền của em, có gì đâu mà phải xoắn :))
hừm, không nói ai đúng sai, chỉ khuyên bác đi khám mắt o_O

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom