• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Site PPD real traffic

boystyle04

Senior
Reactions
179
MR
0.014
Insuree Balance
0
Mình đang muốn tìm hiểu về PPD real traffic, giờ có site nào uy tín rate cao không các bác? À mà PPD và rút gọn link Adfly thì nên theo cái nào? Thanks các bác :3

Mình đang muốn tìm hiểu về PPD real traffic, giờ có site nào uy tín rate cao không các bác? À mà PPD và rút gọn link Adfly thì nên theo cái nào? Thanks các bác :3
uy tín với rate cao thì mình đề nghị bạn theo fortunefiles.org :). site này ổn, admin ok cực, đã hợp tác với ông ý vài lần

uy tín với rate cao thì mình đề nghị bạn theo fortunefiles.org :). site này ổn, admin ok cực, đã hợp tác với ông ý vài lần
bạn ơi.Mình tải game trên mạng về.rồi up lên đc k ạ? Có nói gì về bản quyền hay gi k ạ

bạn ơi.Mình tải game trên mạng về.rồi up lên đc k ạ? Có nói gì về bản quyền hay gi k ạ
làm real trafic thì phải nghiên cứu rất nhiều, mình khuyên các bạn english khá thì nên tham gia forum này để đc học hỏi: cpaelites.com

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom