Ask site phim 10k visit 20k view /day, đặt ad của ai ?

CPX24 cũng là một lựa chọn ko tồi bạn ơi ^ ^ LINK REF

tiền về đều và ổn đinh ^ ^
của em chạy có cái Impressions được khoảng 20k trong một ngày, tính từ sáng hôm qua đến giờ được 36 k mà nó vẫn $0.21 không hiểu nó update kiểu gì nữa, chờ ngày nữa xem sao
nếu không được chuyển sang của bac, của em chắc gấp 7-8 lần của bác liệu được bằng đấy lần $ không nhỉ :D

của em chạy có cái Impressions được khoảng 20k trong một ngày, tính từ sáng hôm qua đến giờ được 36 k mà nó vẫn $0.21 không hiểu nó update kiểu gì nữa, chờ ngày nữa xem sao
nếu không được chuyển sang của bac, của em chắc gấp 7-8 lần của bác liệu được bằng đấy lần $ không nhỉ :D
Bidvertiser update chậm, 3-4 ngày
Tiền thu được tuỳ vào traffic nước nào

Cpx24 thì traffic nước ngoài bị chuyển link
Nếu site tiếng anh thì chơi infolinks hoặc media.net cũng tốt

Up tìm giải pháp

Site 10k visit thì bác muốn kiếm từ Banner rất khó, e nói thật đấy vì trc h làm mấy site vn tầm đó visit,
tầm visit này chỉ có kiếm bằng Popunder thôi, bác có thể chơi Popads, trang này uy tín, pay daily auto luôn, min 5$, bác chơi ref ủng hộ e nhé -> https://www.popads.net/users/refer/5402

1 ngày đc tầm 3$, nếu ngày nào lọt vài thằng us, uk gì vào có khi đc 3.5, có ngày e đc 8$ luôn cơ (hên xui :D)

Site 10k visit thì bác muốn kiếm từ Banner rất khó, e nói thật đấy vì trc h làm mấy site vn tầm đó visit,
tầm visit này chỉ có kiếm bằng Popunder thôi, bác có thể chơi Popads, trang này uy tín, pay daily auto luôn, min 5$, bác chơi ref ủng hộ e nhé -> https://www.popads.net/users/refer/5402

1 ngày đc tầm 3$, nếu ngày nào lọt vài thằng us, uk gì vào có khi đc 3.5, có ngày e đc 8$ luôn cơ (hên xui :D)
bạn có proof k cho mình xin, ngày mình cũng được 200-300 thăng us ;D

Bidvertiser update chậm, 3-4 ngày
Tiền thu được tuỳ vào traffic nước nào

Cpx24 thì traffic nước ngoài bị chuyển link
Nếu site tiếng anh thì chơi infolinks hoặc media.net cũng tốt

Thằng Bidvertiser nó có tính CPM ko bác, hay chỉ CPC mới có tiền?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week