• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Site Offer Mỳ Ăn Liền , Instant Pay , Min Pay 0.05

Đừng cheat nữa các bác site nào cũng đâm vậy là nát hết rùi . Người ta sợ VN cũng phải ....

mình dùng ssh nó ra thế này
You have been detected of using a proxy please contact the admin.
Mình vẫn clear bình thường ,chắc SSH của bạn có vấn đề :)

---------- Post added at 08:45 PM ---------- Previous post was at 08:42 PM ----------

Đừng cheat nữa các bác site nào cũng đâm vậy là nát hết rùi . Người ta sợ VN cũng phải ....
Vậy pro chỉ cho mình cách để chơi Off với IP VN mà kiếm đc tiền với , bản thân các Admin VN hay các Sub của VN đã là cheater rồi .Có điều có phải cheater nào cũng kiếm đc $ của tụi nó đâu :(

Mình ssh cũng bị You have been detected of using a proxy please contact the admin. hic hic nó check kĩ ghê ta

mới chiến xong, được hơn 1$, không biết 2 ngày sau có tiền trong paypal không đây.
log acc khác sock reg được không mấy cậu?

Lạ nhỉ , mấy con SSH cùi của mình con nào cũng live hết mà sao mấy bạn lại bị nó phát hiện ,mạng VPNT dạo này chán quá bảo trì mãi ko xong ,sáng chậm như rùa chả buồn chiến :(

Dùng nhiều mail paypal phụ chiến nhiều ac xoay tròn , chứ đừng gởi về 1 mail pp liên tiếp nó kiểm tra lấy lại tiền
chơi đc vài đồng lẽ có ngay đi toi con pp đó bác :) mail pp add đc 100 cái phụ còn chưa kể log vào IP us

mì ăn liền gì 2 ngày cũng ko có ăn

Đăng Ký nhanh nhé !

Minimum $0.05
Làm xong offer vô pay : khoảng 5 phút pay ngay 0,19$ , cheat lẹ thôi .:binhsua168:

Proof :
[/QUOTE]

Ngon Ngon

Site này nó yêu cầu phải có ref mới pay instant còn ko thì chờ 2 ngày ,hoặc rình lúc nào thèng Ẹc Min nó chém gió trên chat box thì đặt lệnh Pay nó pay liền đó :D

sao làm mấy off lớn thì nó ko credited mà chuyển vào Locked funds nhỉ :((, bao giờ mới request payout đc đây? :-s
ai ref hộ t phát nào :D

Site nó check khá kĩ , kể cả SSH mà ko phải VIP thì cũng del hết ,mà hơi nhiều off download mình gà quá ko lead đc cái nào :) .Complete đc 10 off Pending đến 19 cái :))

---------- Post added at 04:50 PM ---------- Previous post was at 04:48 PM ----------

cheat mà còn khoe đúng là vl mấy bác làm ô nhục nền ptc việt
PTC thì liên quan gì đến site này :(
toàn cheat thế nay thì ,Việt Nam sẽ ... thôi...
Offer mà ko fake IP cheat thì có gì mà ăn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom