• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Site offer bị die net - admin nên hỗ trợ đền bù cho các sub bao nhiêu ??

Status
Not open for further replies.

nguyenvanhai1

Senior
Reactions
130
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
bắt đầu topic tớ xin vào thẳng vấn đề chính :binhsua51: hiện tại đợt vừa rồi bên tớ và các sub khác có nhận làm 1 site cho admin alvis_1691:binhsua72: và tình hình là site bị die net :binhsua51: khả năng thì có thể là sử dụng VPN quá nhiều , nhưng vấn đề VPN là do admin khuyến khích mems sử dụng. :binhsua16:.đợt đầu credit khá cao nên anh em làm offer cảm thấy khá tin tưởng vào site :binhsua90: mong rằng có thể kiếm ăn đc từ site này.Nhưng đáng tiếc khi vừa đặt chân vào làm cho site khoảng hơn 2 tuần, chuẩn bị đến ngày pay và check credit :binhsua79: site lại bị die net:binhsua46: cái này anh em sub có thể thông cảm đc.Nhưng chuyện đền bù , tớ thấy cái giá quá rẻ cho sức lao động của anh em mems bỏ ra - hơn 3000 acc được đền bù 1tr , vậy tính giá cả trung bình mỗi mail bỏ sức ra làm cũng chỉ đc 300 vnđ :sick .Tớ nghĩ làm 1 admin nhiều site thì cũng kiếm ít nhất hơn 10tr :binhsua168:,Nhưng dù sao site cũng đã die net , tớ chỉ viết topic lên hỏi anh em 1 mail/300d vậy có đáng giá ko. Riêng tớ thì ko sao, nhưng về phần mems thì sao ??? bản thân ai là sub sẽ hiểu rõ ?? ai muốn ném gạch, chém gió gì cứ nói. :binhsua04:

Đền bù vậy thì đúng là ép người quá đáng thật,tớ cũng chưa biết nói vs mem sao.Alvis nói sẽ hỗ trợ thêm vào đầu tháng tiếp.Đành trông chờ thôi chứ biết làm gì bây giờ.Đợi đên đầu tháng thôi chứ cũng chẳng ai muốn die net nhưng việc đã xảy ra thì mỗi bên chịu 1 ít chứ . Như thế này thì công sức mem làm ít ỏi quá .Mong vào đầu tháng thôi :binhsua52:

1k/mail là ít đấy đáng lẽ cũng 3k. Admin nên đền bù 5-10 chai ấy chứ công sức người ta bỏ ra . Đúng là keo kiệt

1 bao thuoc Jet la 15k , 1 ly cà phê là 7k , tiền nét (550k) gói nhỏ hơn là (300k) , chưa tính tiền điện , 15k x cho 15 ngay cày cuốc , roi 15 ngay cà phê , mà giá có 300d hjc còn hơn chế độ tư bản chủ nghĩa bèo lắm cũng 2k/mail chứ như dzay thì ai sẽ làm người hy sinh (time+công sức) ngồi cheat .
P/s: mọi người nên bình tĩnh đừng ném những vật lạ ... then kiu vina miu sên siu bồ kết

Để tớ nói cho cậu hiểu nhé
Tớ hỏi 1 câu bên cậu có trung thực trong làm việc ko?
Trả lời thật lòng đi!!!! Trong site từ đầu tháng 11 đến giờ có 3k1 email, mà có 2 group nộp lên đến 4k mail
vậy 900 mail nữa ở đâu trong khi tớ check bên cậu chả thiếu gí mail rác ( mail ko đc reg trong site)
Thứ nhất đấy là vi phạm rule, chuyện tớ không pay kể cả khi net sống cũng là hiển nhiên
Thứ 2 lúc bên hoangcva nhận site, tớ nói rõ net mới tớ làm ko muốn nhiều người làm, giờ đùng 1 phát các c tập trung làm, đấy là nguyên nhân, còn VPN tớ khẳng định ko dính đến vụ die net
Thứ 3 tớ đâ bảo với hoangcva là bên tớ hỗ trợ thành 2 lần, lần 2 là vào đầu tháng sau
Vậy nhé tớ làm site này từ tháng 10> giờ chưa nhận 1 xu từ net , tớ hỗ trợ đã là để giữ uy tín rồi, cảm thấy không vừa lòng đợt hỗ trợ thứ 2 tớ cancel nhé?

Bản thân tớ làm bao nhiêu sub hỏi về ông alvis đều biết đến là ng` uy tín và đáng để bỏ công sức và đặt niềm tin vào, qua sự việc này mới hiểu thấu đc cái câu "cháy nhà mới lòi mặt chuột" , đợt này mình làm hơn 250mail, tính ra lương bèo nhất cũng đc hơn 1 triệu, giờ nghe tin 1 acc đc "đến" 300đ, dẫu biết là sự việc đã lỡ thì mỗi bên chịu thiệt 1 ít, nhưng thử hỏi từ 1 triệu vnđ mà giờ chỉ còn vỏn vẹn 75k thì có phải là mình "chịu thiệt 1 ít" hay ko?

1 bao thuoc Jet la 15k , 1 ly cà phê là 7k , tiền nét (550k) gói nhỏ hơn là (300k) , chưa tính tiền điện , 15k x cho 15 ngay cày cuốc , roi 15 ngay cà phê , mà giá có 300d hjc còn hơn chế độ tư bản chủ nghĩa bèo lắm cũng 2k/mail chứ như dzay thì ai sẽ làm người hy sinh (time+công sức) ngồi cheat .
P/s: mọi người nên bình tĩnh đừng ném những vật lạ ... then kiu vina miu sên siu bồ kết
Tớ cũng tính chuyện hỗ trợ kiểu 2-3k/ mail Nhưng 1 số thành phần nguy hiểm+ tham lam thì sao? Nộp dư ra 900 mail không có trong site, lúc đó ai là người thiệt?

Đền bù vậy thì đúng là ép người quá đáng thật,tớ cũng chưa biết nói vs mem sao.Alvis nói sẽ hỗ trợ thêm vào đầu tháng tiếp.Đành trông chờ thôi chứ biết làm gì bây giờ.Đợi đên đầu tháng thôi chứ cũng chẳng ai muốn die net nhưng việc đã xảy ra thì mỗi bên chịu 1 ít chứ . Như thế này thì công sức mem làm ít ỏi quá .Mong vào đầu tháng thôi :binhsua52:

xin lỗi nếu tháng sau lại die net vào đợt 2 thì sao , lại thông cảm nữa ah , thông cảm cũng đc nhưng thử hỏi giá 300d/mail nếu trả cho bạn bạn chịu không . có lần đầu sẽ có lần hai , bái bai anh "lé dzit. " ko dám đến gần lun

Nhắc lại lần cuối đợt pay site free là vào đầu tháng sau, còn ai ko muốn nhận tiền đợt đấy cứ để lại comment ở đây

làm ăn vậy thì ép người quá đáng quá. sub thì có thể thông cảm đc, nhưng mem thì sao, họ bỏ công sức ra cày cuốc để rồi thu về 300vnd/acc :))
làm admin mà làm vậy thì ép người ta quá.Die net thì cũng ko ai muốn cả, nhưng làm vậy thì ko đc

Last edited by a moderator:
Tớ cũng tính chuyện hỗ trợ kiểu 2-3k/ mail Nhưng 1 số thành phần nguy hiểm+ tham lam thì sao? Nộp dư ra 900 mail không có trong site, lúc đó ai là người thiệt?
Vậy đền bu 3k1 mail đi, 2-3k/mail

Nhắc lại lần cuối đợt pay site free là vào đầu tháng sau, còn ai ko muốn nhận tiền đợt đấy cứ để lại comment ở đây

300vnd/mail bạn cứ để lại mà trà đá đi mình ko thèm , coi như bố thí

Nhưng cũng có những thành phần admin , đến gàn ngày thi bảo die net die net va bồi thường kiểu bố thí thì sao nhỉ , có đáng an gạch ko ta?

3100 mail x 3000d = 9tr300 / 4000 = 2300đ/acc
Thế là ổn, 300đ thì ít có ai đc 50k đâu mà thanh toán :)

Tớ làm offer 1 năm rồi, còn các cậu thì đc bao lâu, mấy tháng?, tớ đến với offer từ hồi mấy sup như các cậu chưa biết MMO là gì đâu
Site tớ chết lên chết xuống ko ít nhưng thử hỏi đã bảo giờ tớ ăn trắng của mem chưa?, trong khi thử hỏi các cậu đã làm việc nghiêm túc và thật lòng chưa?
Giải thích dùm 900 mail bị dư ra đi
Nếu trả lời đc, ngay bây giờ tớ đến cho hoangcva 5 tr
Còn không thì đừng trách

---------- Post added at 01:36 AM ---------- Previous post was at 01:34 AM ----------

Vậy đền bu 3k1 mail đi, 2-3k/mail
Vậy 900 mail đó là của ai, hài thật, nhân cơ hội die net nộp dư mail để kiếm chút nhưng không thành, giờ thả 1 câu trả 3k1 đấy, thế nào tớ ko check thì 900 mail đó sẽ trả cho ai? ai là người đc lợi
Cảm thấy ko thích làm việc nữa thì nghỉ đi, làm ăn kiểu mất dạy mà lúc nào cũng đòi hỏi

Tớ làm offer 1 năm rồi, còn các cậu thì đc bao lâu, mấy tháng?, tớ đến với offer từ hồi mấy sup như các cậu chưa biết MMO là gì đâu
Site tớ chết lên chết xuống ko ít nhưng thử hỏi đã bảo giờ tớ ăn trắng của mem chưa?, trong khi thử hỏi các cậu đã làm việc nghiêm túc và thật lòng chưa?
Giải thích dùm 900 mail bị dư ra đi
Nếu trả lời đc, ngay bây giờ tớ đến cho hoangcva 5 tr
Còn không thì đừng trách
Bác đền 3k1 mail thôi. Ai kêu bác đền 900 mail dư đâu

ok , bây giờ tớ nói đơn giản như vậy. mail trùng admin cứ loại ra. đó là sự gian lận của mems , sub ko phải là người cố tình. mems làm hay sub làm thì tự biết rõ.
sau khi trừ ra cứ thế mà tính theo giá của admin đề ra x2k x3k/mail.

nói thật. cậu kêu 900 mail rác thì tớ cũng chỉ biết là 900 mail rác. cứ cho số đó là mail rác đi. nhưng bản thân bọn tớ là sub, mà mem là mem online thì ko thể quản lý nổi cái việc mail rác .chỉ có cậu mới biết đc. mà cậu kêu mail rác thì có thể ko paid thì nói net cho 1 câu. làm ăn vô trách nhiệm, làm thì cả admin và cả sub phải hỗ trợ cho nhau mới lên phát triển lên đc.:))
còn nói hỗ trợ. 2-3k acc thì mới chỉ biết là cậu nói vậy, còn thực hư thế nào thì hiện h mới biết hỗ trợ 300vnd/acc. :))
còn cậu làm admin thì 1 tháng kiếm đc bao nhiêu thì chắc cũng dõ. mà hỗ trợ kiểu vậy. xin chịu .x-(

Vậy 900 mail đó là của ai, hài thật, nhân cơ hội die net nộp dư mail để kiếm chút nhưng không thành, giờ thả 1 câu trả 3k1 đấy, thế nào tớ ko check thì 900 mail đó sẽ trả cho ai? ai là người đc lợi
Cảm thấy ko thích làm việc nữa thì nghỉ đi, làm ăn kiểu mất dạy mà lúc nào cũng đòi hỏi

cứ bô bô cái mồm là 900 mail của ai, chả cần biết, net sống thì cứ check rồi loại ra, net chết thì bỏ hẳn ko tính 900 mail đó, tính 3k1 còn lại thôi, có thế mà cứ viện lý do này nọ để ko phải trả thêm tiền, cứ thanh toán hết 3k1 mail đó đi, sau này cũng chả ai dám hợp tác với cậu nữa đâu mà kêu ca

:binhsua52: anh ấy chém gió kinh thế , nếu đã nói là dư 900 mail , thì trừ ra 900 mail đó pay giá 3k , chứ wo* đũa cả nắm thế thử hỏi biết bao nhiu member của sub làm sao phục bạn được

Thôi stop, mệt người
Ai làm thì làm, ko làm thì đầu tháng sau tôi vẫn trả cho hoangcva, còn tôi nói lại lần nữa ai ko muốn nhận tiền hỗ trợ, cứ để tên + list acc ở đây
Tôi ko hề nói câu nào là bắt buộc hoangcva làm tiếp thì mới trả tiền cho mọi người, cho xin bằng chứng
Còn trước giờ bên đấy vẫn làm 2 site, die 1 site tôi bảo làm tiếp raze đợt sau pay raze hỗ trợ 1 thể, vì EAB giờ ko còn nhiều cuối tháng đi fund 1 thể
Đầu bạn có đạn hay đọc hiểu có vấn đề?
Tôi ko ăn đc 1 xu từ net, nhưng tôi có ăn cướp của mọi người ko. Ai làm thì làm tiếp raze, không thi next

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,059
171,107
Latest member
hengly

Most discussed of week

Most discussed of week

Back