Help site off US payout mim 1$ qua lr - pp - ap

Có còn trang nào ngon hơn k mọi người

up cái chơi cái này không khoái lắm :binhsua74:

nó có chấp nhận LR việt nam ko nhỉ

"*limit of 1 PayPal withdrawal per user per day
Minimum $1.00
You do not have enough cash to request this withdraw method.
" thế này là sao nhỉ

Site này phải sock clear vượt đc proxstop mới ăn được ,tưởng paid LR ngon ngon vào kiếm tí ai dè delay từ 5~7 ngày ,phí rút 15% ,hôm qua nghịch chút đc hơn 7$ xem có đc paid ko :)

Site này phải sock clear vượt đc proxstop mới ăn được ,tưởng paid LR ngon ngon vào kiếm tí ai dè delay từ 5~7 ngày ,phí rút 15% ,hôm qua nghịch chút đc hơn 7$ xem có đc paid ko :)
nghịch chút mà đã được hơn 7$.Hix thế ko biết pro này nếu chiên nghiêm túc thì bao nhiêu ta????:binhsua76:

nghịch chút mà đã được hơn 7$.Hix thế ko biết pro này nếu chiên nghiêm túc thì bao nhiêu ta????:binhsua76:
Uầy , mình nói vậy chứ cũng mất mất 1 tiếng với 2 acc chạy cùng lúc ,cũng hoa hết cả mắt ấy chứ có phải sung sướng gì đâu ,hôm qua check đc mấy con sock ngon nên vào cái là Run luôn chứ ko phải mày mò nhiều nên mới đc vậy .Cái chính là test thôi vì cũng ko hi vọng nhiều lắm vào site này ,đc cái mình cũng thích ngồi test cho nó vui ,tìm những con off mới chưa làm bao giờ chơi thử xem nó thế nào :D ngồi chờ xem đá bóng luôn mà ;)

P/s : Đừng nói mình pro mà làm cho từ pro nó mất giá , mình chỉ là newbie tập tọe chơi cho vui thôi :D chứ ko dám sánh ngang với các cao thủ trong forum này :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom