• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New site nga ko cần đầu tư vẫn rút tẹt ga

mùa 1 kết thúc ở mốc hơn 60 ngày, anh em điểm danh húp đc bao nhiêu rub rồi, tớ húp hơn 200 rub thôi còn các bác ??

mùa 1 kết thúc ở mốc hơn 60 ngày, anh em điểm danh húp đc bao nhiêu rub rồi, tớ húp hơn 200 rub thôi còn các bác ??
mới reg acc hôm 29, hôm qua mới thu 50 acc ddc 150 rub, còn 150 acc định hôm nay rút ai ngờ

"chit" thì chất lượng hơn số lượng, không phải cứ nhiều acc là lợi :) phân bổ time hợp lý nữa :)

bác nào chơi kiểu reg acc thì khác IP
còn lúc thu hoạch thì chung 1 IP chưa bị khoá acc ko

bác nào chơi kiểu reg acc thì khác IP
còn lúc thu hoạch thì chung 1 IP chưa bị khoá acc ko
Tôi đây thu hoạch chung IP ko sao nè, cứ lo lo, từ sáng tới giờ log 100 acc để mua lại rùi, chắc chỉ reg IP khác là đc, chung 3 hum nay chưa bị sao

1 số site trùng ip log và chơi vô tư, đến khi rút nó mới check khóa hàng loạt, kiểu nó nuôi cho lớn để thịt đấy :popo_big_smile:

Reg nhanh ma :D
Reg thì nhanh, log cũng nhanh, nhưng nếu trùng ip 1 số site nó vẫn lơ cho chơi bình thường, nó không banned ngay vì sẽ giảm lượng user, đến khi rút nó mới check kỹ rồi cho ăn sẹo, nên đã "chit" thì phải sạch ngay từ đầu, sạch cả từ bước ref, vì ref cũng là cơ sở đầu tiên để bị soi acc :)

Reg thì nhanh, log cũng nhanh, nhưng nếu trùng ip 1 số site nó vẫn lơ cho chơi bình thường, nó không banned ngay vì sẽ giảm lượng user, đến khi rút nó mới check kỹ rồi cho ăn sẹo, nên đã "chit" thì phải sạch ngay từ đầu, sạch cả từ bước ref, vì ref cũng là cơ sở đầu tiên để bị soi acc :)
Cơ mà rút vẫn bình thường chưa đến 0.1s mà :D

Click là tiền về nên ko ngán, cứ ngày reg 100 acc sạch rồi chục hum sau rút chung IP tiền về hết nó band cũng thoải mái :D

Cơ mà rút vẫn bình thường chưa đến 0.1s mà :D
à, nếu bạn rút bình thường thì chúc mừng bạn, vì khoản rút đó là nhỏ, chưa đáng để nó thịt, vì thịt sớm sẽ giảm lượng user ảnh hưởng các thể loại view cũng như trình PR của bọn site :)

à, nếu bạn rút bình thường thì chúc mừng bạn, vì khoản rút đó là nhỏ, chưa đáng để nó thịt, vì thịt sớm sẽ giảm lượng user ảnh hưởng các thể loại view cũng như trình PR của bọn site :)
Tớ hỏi nhé, nếu chơi sạch ok, rút đc 1 rub 1 ngày, giờ chơi chít thì 1 ngày 400 500 rub cậu thích cái nào hơn, kể cả rút xong chết acc :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom