New site nga ko cần đầu tư vẫn rút tẹt ga

uh nó reset rồi, tất cả về số 0, làm lại từ đầu nhé
dm 200 acc moi rut dc 100 acc, định hôm nay vào rút, tưởng bị band hết chứ haizz, chắc do hết tháng
Chắc hết 1 tháng về 0 1 lần anh em rút kinh nghiệm nhé

uh chắc vậy quá, nó reset toàn bộ rồi, vậy cũng khó cá kiếm của nó lắm, nhưng nó làm vậy cũng yên tâm 1 cái là sẽ sống dc lâu

uh chắc vậy quá, nó reset toàn bộ rồi, vậy cũng khó cá kiếm của nó lắm, nhưng nó làm vậy cũng yên tâm 1 cái là sẽ sống dc lâu
giờ cứ mấy ngày cuối là ngồi thu nhập rồi nghỉ nghơi rút đc acc nào là rút, còn đầu tháng thì lại mua lại
tôi nghĩ là dep tiền vào sẽ ko bị reset

Yên tâm gì chứ. Bên cày có một account từ cả tuần nay mua được nhân vật 5000 silver. Định ko cày bạc mua nữa, để lại rút. Sáng nay mở ra thấy 10000 silver nằm một đống. Xem lại mất hết. Ai cho ta lương thiện đây. Khi mình bỏ thời gian full ra để cày bạc từ bonus 5', 1h , ngày bữa nào cũng vậy.

giờ cứ mấy ngày cuối là ngồi thu nhập rồi nghỉ nghơi rút đc acc nào là rút, còn đầu tháng thì lại mua lại
tôi nghĩ là dep tiền vào sẽ ko bị reset
Dep vào cũng bị reset luôn bạn à. mình dep vào 20rub, ngày nào cũng cày cuốc tái đầu tư mà giờ về hết số 0

Dep vào cũng bị reset luôn bạn à. mình dep vào 20rub, ngày nào cũng cày cuốc tái đầu tư mà giờ về hết số 0
reset toàn bộ, chủ thớt cũng mới chơi từ 14/3 chắc cũng ko nắm dc 1/3 có reset ko nhỉ

theo ngu ý của mình thì ko kiếm dc của nó rồi, chơi ko ăn thua
Nếu đầu tháng nó reset thì vẫn ăn ngon nhé, chỉ tội là log lại nó mất 1 ngày đầu thôi. Còn đâu cứ 3-5 ngày thì rút. Còn cuồi tháng thì 27 28 rút rồi nghỉ ngơi 2 3 hôm đợi reset, không reset thì lại vào rút :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom