Site Mỳ ăn liền mới ra, NO MIN Payout, Pay Instant Wa LR với Proof:D!!!!

hyipdollar

Hero
Reactions
1,512
MR
20.226
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
RB chưa nhỉ :|

Rồi bạn, check lại nhé.

---------- Post added at 09:09 AM ---------- Previous post was at 09:09 AM ----------

bị chủ thớt lừa rồi

Bạn click có 4 ngày đầu, và bỏ ko click nữa nên mình ko RB nhé.

Đừng nói cái giọng lừa đảo đó ra nhé, đã ref giúp cho rồi, click ngày nào rb ngày đó. Quote lại nguyên văn cho mà xem nhé:

Pay per click: 0.01$
Pay per referral click: 0.001$
Instant payout for ALL members
Minpay: 0.01$
Payout INSTANTLY

Đã MAX Ref, ngừng tuyển.

xcentbux.com

Site mới ra, cashout wa LR, giới thiệu cho các bạn cùng chiến cho vui:D, đây là Proof vừa rút(1s):D

Site mới ra có ít Add nhưng dược cái pay wa LR, các bạn nên click vài ngày rồi Pay !

Add YH: mmo4today của mình để tiện liên lạc nha!

RB 150% cho các bạn REF ủng hộ mình

RB vào tối CN, bạn nào ủng hộ thì để lại ID và LR/PP !!!

[/COLOR]Up cho mọi người bít!!!

Có dòng nào nói phải click đủ mấy ngày mới rb ko? Làm 1 cái topic tuyển ref cùi bắp, hứa trả RB rồi thất hứa 3,4 lần, giờ định quỵt luôn àh.

Đừng nói cái giọng lừa đảo đó ra nhé, đã ref giúp cho rồi, click ngày nào rb ngày đó. Quote lại nguyên văn cho mà xem nhé:

Có dòng nào nói phải click đủ mấy ngày mới rb ko? Làm 1 cái topic tuyển ref cùi bắp, hứa trả RB rồi thất hứa 3,4 lần, giờ định quỵt luôn àh.

Ko ai lừa ai hay quỵt gì cả, mình up site này và tuyển ref, bạn ref mà click như vầy đi hỏi coi có ai RB ko nhé

Ồ thế bạn tuyển ref, tôi đăng kí, click 4 ngày, và cuối cùng không đc rb >>> không lừa đảo thì là gì ? Bạn đi đọc mấy cái topic tuyển ref của người ta xem có rõ ràng không rồi hãy nói nhé. Đằng này hứa trả RB, rồi thất hứa 3,4 lần >>> và cuối cùng là quỵt luôn. Giống ý đúc mấy trang scam :))
Thôi dù sao thì mấy cái này lừa đảo nhau là thường, tự rút kinh nghiệm vậy. Cho cái nick kimlong88 & mmo4today vào blacklist vậy.

Ồ thế bạn tuyển ref, tôi đăng kí, click 4 ngày, và cuối cùng không đc rb >>> không lừa đảo thì là gì ? Bạn đi đọc mấy cái topic tuyển ref của người ta xem có rõ ràng không rồi hãy nói nhé. Đằng này hứa trả RB, rồi thất hứa 3,4 lần >>> và cuối cùng là quỵt luôn. Giống ý đúc mấy trang scam :))
Thôi dù sao thì mấy cái này lừa đảo nhau là thường, tự rút kinh nghiệm vậy. Cho cái nick kimlong88 & mmo4today vào blacklist vậy.

Thank bạn cho mình vào blacklist nhé, mình cũng ko muốn hợp tác với bạn, chỉ tốn slot thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week