Matrix Site mới ra ngày 12/3: Tronbank

trước giờ chỉ nghe giàu nhờ chứng khoán ,bitcoin chứ chưa thấy ai giàu nhờ đầu tư mấy site hyip , dễ giàu thì tụi questra , bitconnec , ifan đâu chết
đơn giản là bạn đứng ở vị thế nào , đầu nhánh hay cuối nhánh :cool:

có thằng nào biết được đâu ngoài thằng tạo ra site . giống như chơi hụi thôi , chủ hụi luôn lãi và chỉ có chủ hụi bỏ trốn thôi haha .
Tất nhiên . Tuỳ theo lòng tham của mỗi người nữa . Chứ ăn đc rồi . Lại dep thêm xong sml

có thằng nào biết được đâu ngoài thằng tạo ra site . giống như chơi hụi thôi , chủ hụi luôn lãi và chỉ có chủ hụi bỏ trốn thôi haha .
Chơi BO, Forex, CK nói chung cũng đều là đánh bạc thui, có giàu vào mắt. Nếu bác giàu và kiếm đc nhiều tiền từ nó thì bác chắc có time ngồi đây gõ phím ko :popo_big_smile:. Còn nữa, bác giàu thì bác chơi 1 mình đi chứ đi tuyển ref vào nó làm gì hehe , thấy bác nói vô lý vờ lờ :popo_doubt::popo_doubt::popo_doubt:

nhiều người mất sạch mà vẫn con đam mê kiếm tiền hyip nhỉ
Đam mê và tham lam là tôi :D

Đấy, cứ như thế này thì ai dám cãi lại :popo_ah::popo_ah::popo_ah: :popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty:
haha a đã đi qua hết từ thời bitkingdom , ethtrade, bitconnec , firstcoin nên quá hiểu . hoà vốn là còn may , nhiều người mất sạch . khi nào rút được coin về ví của mình thì mới là của mình nhé. có tiền nhiều thì học trade hoặc mua con robot về trade kiếm lãi đều mà không lo mất như đầu tư uỷ thác

Chơi BO, Forex, CK nói chung cũng đều là đánh bạc thui, có giàu vào mắt. Nếu bác giàu và kiếm đc nhiều tiền từ nó thì bác chắc có time ngồi đây gõ phím ko :popo_big_smile:. Còn nữa, bác giàu thì bác chơi 1 mình đi chứ đi tuyển ref vào nó làm gì hehe , thấy bác nói vô lý vờ lờ :popo_doubt::popo_doubt::popo_doubt:
ngu vờ lờ . chú em đi đánh bạc thì có được xem bài trước rồi mới đặt tiền không ? trade bo , forex , ck thì được nhìn giá biểu đồ có tín hiệu thì mới đặt tiền vào lệnh chứ ko ai ép . khác với đánh bạc là m phải xuống tiền trước mới được xem bài , bài xấu thì có được cắt lỗ lấy tiền lại ko hả . cái nào dê thắng hơn hả

ngu vờ lờ . chú em đi đánh bạc thì có được xem bài trước rồi mới đặt tiền không ? trade bo , forex , ck thì được nhìn giá biểu đồ có tín hiệu thì mới đặt tiền vào lệnh chứ ko ai ép . khác với đánh bạc là m phải xuống tiền trước mới được xem bài , bài xấu thì có được cắt lỗ lấy tiền lại ko hả . cái nào dê thắng hơn hả
Thế bác nghĩ e với mấy bác trong này ko chơi BO,forex, ck à. Bản chất là đánh bạc thôi. Chắc bác mới chơi BO, hehe

haha a đã đi qua hết từ thời bitkingdom , ethtrade, bitconnec , firstcoin nên quá hiểu . hoà vốn là còn may , nhiều người mất sạch . khi nào rút được coin về ví của mình thì mới là của mình nhé. có tiền nhiều thì học trade hoặc mua con robot về trade kiếm lãi đều mà không lo mất như đầu tư uỷ thác
Con robot nào auto trade được bác ơi? Giới thiệu em phát.

Thế bác nghĩ e với mấy bác trong này ko chơi BO,forex, ck à. Bản chất là đánh bạc thôi. Chắc bác mới chơi BO, hehe
ngu thế có cầm tiền đi đánh bạc bao giờ chưa ? bài xấu ngưng cắt lỗ lấy tiền nghỉ chơi thì có sòng nào cho chú nghỉ ko mà nói giống như đánh bạc . hơn nhau ở trình độ đó ku .

có 1 pp để thắng là trả phí mua tín hiệu hoặc bỏ thời gian tập luyện đến khi xác định được trend của thị trường thì đánh 10 lệnh win 8 lệnh là bình thường . còn ba cái site hyip này a chơi từ lâu rồi , chơi 10 site chết hết 6-7 site .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom