HYIP Site mới ra, BONUS 50LR, Lãi 0.5LR mỗi ngày.

Mình thấy mâu thuẫn cái này nè mấy bác ơi
Mình đọc FAQ mình thấy vậy nè:"The bonus is independent of the investment plans, this bonus ($50) is only promotional and generates an interest of 0.01% daily, it is created automatically when you register."

Theo mình dịch thì: "Tiền thưởng không nằm trong kế hoạch đầu tư (có nghĩa nó không tính tiền đầu tư để nhận hoa hồng), tiền thường này chỉ nhằm mục đích quảng cáo thu hút nhiều người tham gia với lãi suất 0.01%/1ngay"

Mình thấy 2 câu nó mâu thuẫn quá, không biết mình dịch có sai không ...
( _ _")~

Các bạn đọc kỹ nội dung của nó nhé. Để 2013 nó mới cho nhé hoặc nó thay đổi luật lệ. Ngồi chờ đến tết chắc chẳng được đâu =))

bạn chủ topic ơi, tới giờ rút rồi đó, bạn rút thử rồi up cái proof lên đây xem nào^^. Mình nghĩ chắc lại pending :)

hì các bạn dừng wá lo, mình đọc rule hồi nãy thì biết site đó ko làm việc vào thứ 7 và CN, hôm nay là thứ 7(29/10), tới thứ 2 (31/10) sẽ bik rõ nhé!!!

P/S: Up cái hình cho mọi người lấy lại bình tĩnh nhé: :binhsua52:

Các bạn đọc kỹ nội dung của nó nhé. Để 2013 nó mới cho nhé hoặc nó thay đổi luật lệ. Ngồi chờ đến tết chắc chẳng được đâu =))
ok mem chắc là nó câu khách rồi, 2013 quay lại không khéo mình là admin rồi, haha

hì các bạn dừng wá lo, mình đọc rule hồi nãy thì biết site đó ko làm việc vào thứ 7 và CN, hôm nay là thứ 7(29/10), tới thứ 2 (31/10) sẽ bik rõ nhé!!!

Up lại cái nữa.

hum nay thứ 6 mà

Nhìn ngày trong site là ngày 28 nha bạn, hình đấy.

Mới đổi Rule rồi::binhsua72:

The bonus is added to the investment plans?

The bonus is independent of the investment plans, this bonus ($50) is only promotional and generates an interest of 0.01% daily, it is created automatically when you register.

-->>> 0.005$/day:binhsua28:

Nay là 28 là thứ 6 chứ ko phải thứ 7.
Túm lại là chả có xu nào rồi.
Chẹp chẹp

0.005$/ ngày.
2 ngày được 0.01$ nhỉ
Pay cái thế là được zero :))

a a ... ăn cam rùi

hơn 1 ngày rồi có thấy $ đâu, hơ hời
Có. Được 0.005$.
Nhưng do Acc balance chỉ để 2 số 0 sau dấu chấm nên nó ko hiện lên thôi.
Giờ này ngày mai sẽ nhìn thấy 0.01$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,383
172,482
Latest member
chiropractic

Most discussed of week

Most discussed of week

Back