site min pay 1$ clik 5 ngày là có 1$ quá ngon

zingzing

Banned
Reactions
274
MR
0.000

site mới ra lò dạng zeus,nhưng giá ads khá ngon và hấp dẫn chỉ cần clik hết 8ads là có ngay 0.16$,min payout chỉ 1$ nếu solo khoảng 6 ngày là cashout được liền,anh em ai ref và clik hết ads bonus 0.02$ để lại pp+id,tính từ ngày mai vì hôm nay clik mình ko nhận được % từ ref

ref:
ID: doanducviet
PP: [email protected]
thanks cậu

---------- Post added at 03:51 PM ---------- Previous post was at 02:30 PM ----------

Thông báo site bán cam quýt ngày mai anh em khỏi cần clik nữa thằng bạn mới pay thì như thế này
You only can cashout 15000% of your total deposits, if you did not make any deposit, you can not cashout)!!!!!! STOP

site mới ra lò dạng zeus,nhưng giá ads khá ngon và hấp dẫn chỉ cần clik hết 8ads là có ngay 0.16$,min payout chỉ 1$ nếu solo khoảng 6 ngày là cashout được liền,anh em ai ref và clik hết ads bonus 0.02$ để lại pp+id,tính từ ngày mai vì hôm nay clik mình ko nhận được % từ ref

Có 2$ mà cũng scam của mình, thế mà đòi bouns cho ref. Pm cho bạn thế mà ko thấy trả lời gì, lạ thật đấy không trả thì cũng phải bảo người ta một tiếng chứ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,290
171,341
Latest member
Broxp
Back
Top Bottom